Wanaume wanaotembea na Binti wadogo

Si namweka sawa kuanzia mwanzoni huku nahimiza a some,akimaliza hapo anakuwa wife,dogo dogo watam asikuambie mtu
 
Umesema bora wa chuo e?
Underlined
 
Mkuu illuh we ulianza kugegedwa ukiwa na umri gani!? Sema ukweli. Lkn kuhusu hili bandiko lako,we unadhani tatizo ni hapo ni watu wazima kuwafuata wasichana wadogo!? Una maana vijana wa saiz yao unaruhusu wabanjuane!?? Me nadhani ungetoa wito kwa mabinti wote kuepuka mapenzi kabla ya wakati. Hawa wazee unaowashutumu mara nyingi akimchukua binti wa under 18 huwa amejiridhisha kabisa kuwa huyu ameshaanza kugegedwa! Wazee hawakuti bikra hata ww utakubaliana nami. Kwa maantiki hii jipime kwanza ww mwenyewe jinsi ulivyoanza,ulivyokuwa unatamani kunyonywa nk,then ujipime km unafaa kutoa ushauri kwa mabinti kuacha ngono za mapema. Kuna mabinti wanabikiriwa wakiwa na miaka 6.
 
Last edited by a moderator:
Kwani kutembea na binti ni dhambi? labda ungesema kulala nae, hata kulala nae pia sioni shida labda ungesema kufanya nae mapenzi, lakini nako pia sioni tatizo, we jiulize kwanini hao mabinti wadogo wanatembea na hao watu?
 
vijana wenzao sasa wamekuwa masharo, wacha cc mijbaba tuwatulize nyege hao mabinti ili wasome vizuri....sawa!
 
Wengi wao nasikia nguvu za kiume hawana za kutosha, sasa unadhani kwanini wasikimbile huko?! Ni upumbavu lakini...
:angry:
 
wameumbwa ili wagegedwe..leo hii ndio mwasema wadogo mbona zamani miaka 15 walikuwa wanaolewa...wacha wapate raha ya kugegedwa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…