Funguka tu yaliyokukuta Mkuu usione soo[emoji6] [emoji6]Kwanza) kuliko yote nawapa pole wanawake wanaofanywa mapenzi kwa nguvu, ama kavu kavu, hadi anaumia, pole.
Wanawake wengi wanakimbia waume zao, sababu mume anamuingilia mke kama kuku.
Wanaume mnao subiri mke alale au alewe pombe ndio amuingilie, muna ugonjwa kichwani.
Hii tabia inaweza kuvuma mtaa mzima. Hadi mama yako na dada yako wanaweza kujua tabia yako, ila hawawezi kukuambia. Fikiria mkeo atamuambia dada yake, dada yake atamuambia dada yako, dada yako atamuambia mama yako.
Mama yako watu watamsikia akisema, unambaka mtoto wa watu.
Jifunzeni kufanya mapenzi, msiwe kama kuku.
Una kamata na kutia, mmmmmmm tabia mbaya hiyo.
Hahaha ila kuomba kila siku inachosha, nakubaka kiutu uzima wala huwezi kerekaWe mi makavu live, nibake tu uone
Sio lazima tuduu,tunaweza kwenda home na tuchil tu.Mimi kinachonishangaza ni Msichana ananiambia yeye mwenyewe kuwa baby weekend hii nakuja halafu ile unaanza kumvua nguo anakataa anashikilia Chupi na Kusema eti "unataka kufanya nini" hasira huwa inapanda sana mashine inataka kutoboa boxer mi nakubaka tuu baby!
Daah Nina Ugumu wa wiki tatu kweli? Come on!Sio lazima tuduu,tunaweza kwenda home na tuchil tu.
Yes, kwani unakufa?Daah Nina Ugumu wa wiki tatu kweli? Come on!
Sa apo geto unaenda imba kwaya auSio lazima tuduu,tunaweza kwenda home na tuchil tu.
Tulia nimwagie robo lita ........ni enjoy daah hayo mapenzi labda niwe nimekuweka ndani mapenzi ya kuibana eti tunachill tuu!Yes, kwani unakufa?
Kama kwaya inaimbika poa tu.Sa apo geto unaenda imba kwaya au
Tunachill tu, hivyo tu yaani.Tulia nimwagie robo lita ........ni enjoy daah hayo mapenzi labda niwe nimekuweka ndani mapenzi ya kuibana eti tunachill tuu!