Wanaume wa mitandaoni mlijue hili kuhusu wanawake walio mitandaoni

Wanaume wa mitandaoni mlijue hili kuhusu wanawake walio mitandaoni

Alafu wanaume wa Jf kutwa kusema mm kipozeo Dodoma mkome mbona nimelala na wanaume 3 tu wakutoka Jf tena wabahili kama nn mmoja tu alinihonga na kuanzia hapo nadanga zangu kwa wagogo sina habar wala sidangi wanaume wa Jf kwanza hamna magari mnanitembeza na bodaboda kutoka maili mbili mpaka Nkuhungu mxeeew

Sent using Jamii Forums mobile app


Ha ha ha, shida ni nini Demiss?
 
Asantee dear ni shidaa kuna mmoja kutwa kucomment matusi ni mwembamba huyo kiuno kumi anasoma chuo cha kupanga mavitabu dodoma[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kutwa kuninanga wakat mm napenda mwanaume anatuma hata vix la serikali ananisubiria pale wajenzi mtoto natoka zangu maili mbili nimeupara huyo naingia kwa gariii vuuuup mpaka site 3
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Pole dear

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaaaa. Umetisha
Alafu wanaume wa Jf kutwa kusema mm kipozeo Dodoma mkome mbona nimelala na wanaume 3 tu wakutoka Jf tena wabahili kama nn mmoja tu alinihonga na kuanzia hapo nadanga zangu kwa wagogo sina habar wala sidangi wanaume wa Jf kwanza hamna magari mnanitembeza na bodaboda kutoka maili mbili mpaka Nkuhungu mxeeew

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SI N
Alafu wanaume wa Jf kutwa kusema mm kipozeo Dodoma mkome mbona nimelala na wanaume 3 tu wakutoka Jf tena wabahili kama nn mmoja tu alinihonga na kuanzia hapo nadanga zangu kwa wagogo sina habar wala sidangi wanaume wa Jf kwanza hamna magari mnanitembeza na bodaboda kutoka maili mbili mpaka Nkuhungu mxeeew

Sent using Jamii Forums mobile app
SI NILIKUTONGOJA UKALINGA, UNAONA SASA UMEMPA UTAMU ZERO IQ
 
Asantee dear ni shidaa kuna mmoja kutwa kucomment matusi ni mwembamba huyo kiuno kumi anasoma chuo cha kupanga mavitabu dodoma[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kutwa kuninanga wakat mm napenda mwanaume anatuma hata vix la serikali ananisubiria pale wajenzi mtoto natoka zangu maili mbili nimeupara huyo naingia kwa gariii vuuuup mpaka site 3

Sent using Jamii Forums mobile app
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Halafu ujue dhambi ndogo ndogo sipendi kumbe mnakulana humu duh
 
Wapo kama kibwengo unaweza kutoka ndukiii alafu wengi wameoaa nduguu humu ni wanaume vishetiii rafiki

Sent using Jamii Forums mobile app
Bibie kuita vibwengo watu ? Acha masiala.

Haraka haraka mwanaume kuanzia miaka 35+ humu JF kaoa, kama yupo single basi Kafiwa mke. Na Kama yupo single, Na yupo above 35+ na hajafiwa mke basi anangoma.

So unapoenda nenda ukijua kaoa, nakuoa sio dhambi km mmekubaliana.

'A bad peace is better than a good quarrel '
 
Asantee dear ni shidaa kuna mmoja kutwa kucomment matusi ni mwembamba huyo kiuno kumi anasoma chuo cha kupanga mavitabu dodoma[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kutwa kuninanga wakat mm napenda mwanaume anatuma hata vix la serikali ananisubiria pale wajenzi mtoto natoka zangu maili mbili nimeupara huyo naingia kwa gariii vuuuup mpaka site 3

Sent using Jamii Forums mobile app
Haki nimecheka mno Demiss wewe 🤣🤣🤣🤣I wish nimjue best
 
Wadau mambo zenu?
Wanaume wa jf baadhi wanaona wadada kama sisi tusionamahusiano ya kimapenzi na mtu basi tunawataka wao au mi nyuzi tunayotoa hapa nikuwataka kimapenzi
1. Arusha wanaume wapo napia wenye sifa mbali mbali.
2.silazima mtu awe na mapenzi ya mitandaoni
3.Labda depressation ndio inamfanya mtu aandike madudu.
Au utoto ila mtu akijitambua anajua kabisa mtu wa mtandaoni sio.
Mwanaume hutoka kwa Mungu ni kutaufuta kwa bidiii.
Kwa hiyo nyie wanaume humu hatujaishiwa mpaka muone tunataka tunyegeshwe .
Sasa upo dar nipo chuga wapi nawapi ila mnamaneno sijui asilimia kubwa ni wafupi kwa maana wanaume wafupi niwachokozi.
Kuoa ni Mungu kwao ndio anapanga.
Hatujashindwa na hatutarudi nyuma tunasonga mbele kauli mbiu hii ya masingle ladies.
Sent using Jamii Forums mobile app
Binti yangu una "deprrasation"!
 
Back
Top Bottom