katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
Wadau mambo zenu?
Wanaume wa mitandaoni baadhi wanaona wadada kama sisi tusio na mahusiano ya kimapenzi na mtu basi tunawataka wao au mi nyuzi tunayotoa hapa ni kuwataka kimapenzi
1. Arusha wanaume wapo na pia wenye sifa mbali mbali.
2. Si lazima mtu awe na mapenzi ya mitandaoni.
3. Labda depressation ndio inamfanya mtu aandike madudu.
Au utoto ila mtu akijitambua anajua kabisa mtu wa mtandaoni sio.
Mwanaume hutoka kwa Mungu ni kutaufuta kwa bidiii.
Kwa hiyo nyie wanaume humu hatujaishiwa mpaka muone tunataka tunyegeshwe.
Sasa upo dar nipo chuga wapi nawapi ila mnamaneno sijui asilimia kubwa ni wafupi kwa maana wanaume wafupi niwachokozi.
Kuoa ni Mungu kwao ndio anapanga.
Hatujashindwa na hatutarudi nyuma tunasonga mbele kauli mbiu hii ya masingle ladies.
Wanaume wa mitandaoni baadhi wanaona wadada kama sisi tusio na mahusiano ya kimapenzi na mtu basi tunawataka wao au mi nyuzi tunayotoa hapa ni kuwataka kimapenzi
1. Arusha wanaume wapo na pia wenye sifa mbali mbali.
2. Si lazima mtu awe na mapenzi ya mitandaoni.
3. Labda depressation ndio inamfanya mtu aandike madudu.
Au utoto ila mtu akijitambua anajua kabisa mtu wa mtandaoni sio.
Mwanaume hutoka kwa Mungu ni kutaufuta kwa bidiii.
Kwa hiyo nyie wanaume humu hatujaishiwa mpaka muone tunataka tunyegeshwe.
Sasa upo dar nipo chuga wapi nawapi ila mnamaneno sijui asilimia kubwa ni wafupi kwa maana wanaume wafupi niwachokozi.
Kuoa ni Mungu kwao ndio anapanga.
Hatujashindwa na hatutarudi nyuma tunasonga mbele kauli mbiu hii ya masingle ladies.