Wanaume wa kweli hapa

p_prezdaa

JF-Expert Member
Apr 25, 2011
426
225
Je unawahi kumaliza tendo la ndoa, unashindwa kurudia tendo la ndoa, huna uwezo wakumpa mwanamke mimba. Acha kuangaika kampuni yako ya BF-SUMA inakuletea virutubisho vitakavyomaliza matatizo haya yote bila madhara kwani ni 99% ni asili na salama kwa matymuzi ya binadamu (zimethibitishwa kimataifa). Kwa maelezo zaidi piga 0715476787
 

twaleeb

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
232
225
Je unawahi kumaliza tendo la ndoa, unashindwa kurudia tendo la ndoa, huna uwezo wakumpa mwanamke mimba. Acha kuangaika kampuni yako ya BF-SUMA inakuletea virutubisho vitakavyomaliza matatizo haya yote bila madhara kwani ni 99% ni asili na salama kwa matymuzi ya binadamu (zimethibitishwa kimataifa). Kwa maelezo zaidi piga 0715476787
ww una wanawake wangapi na watoto wangapi?
 

MPHINGU

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
519
1,000
Mimi tangia ni balehe, sijamrudia mwamke zaidi ya maramoja mfululizo, ila nna uwezo wakufanya tendo la ndoa kwa mda wa saa moja mfululizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom