Wanaume wa .com


Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
upo kwenye pati alone anakuja mkaka anakuomba kampani anadai yuko single tena lonely sana wisho wa siku mnapeana number kesho yake anakupigia mchana inafika siku umetoka kwenye mahangaiko ni usiku saa tatu unasema ngoja nipimpigie yule kaka hata nirefresh mind loooh halooo ... halooo...sikuskii kesho uje ofsini. khaa asbui anapiga unauchuna unapiga tena usiku inazimwa kabisa..... kwani shida ni nini? au ushamba?kama una ndoa si utulie na ndoa jamani? khaaa.
 
S

Saas

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
268
Likes
0
Points
0
S

Saas

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
268 0 0
upo kwenye pati alone anakuja mkaka anakuomba kampani anadai yuko single tena lonely sana wisho wa siku mnapeana number kesho yake anakupigia mchana inafika siku umetoka kwenye mahangaiko ni usiku saa tatu unasema ngoja nipimpigie yule kaka hata nirefresh mind loooh halooo ... halooo...sikuskii kesho uje ofsini. khaa asbui anapiga unauchuna unapiga tena usiku inazimwa kabisa..... kwani shida ni nini? au ushamba?kama una ndoa si utulie na ndoa jamani? khaaa.
Na wewe kama unajua ni huyo jamaa ni mume wa mtu ya nini kumpigiapigia simu mkome
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,269
Likes
4,732
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,269 4,732 280
Pole sana kwa yaliyokukuta bebii......safari nyingine uwe makini.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,796
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,796 280
upo kwenye pati alone anakuja mkaka anakuomba kampani anadai yuko single tena lonely sana wisho wa siku mnapeana number kesho yake anakupigia mchana inafika siku umetoka kwenye mahangaiko ni usiku saa tatu unasema ngoja nipimpigie yule kaka hata nirefresh mind loooh halooo ... halooo...sikuskii kesho uje ofsini. khaa asbui anapiga unauchuna unapiga tena usiku inazimwa kabisa..... kwani shida ni nini? au ushamba?kama una ndoa si utulie na ndoa jamani? khaaa.
yaani sisi ndio viburudisho vyenu,..mkitaka ku refresh ndio mnatutafuta sio,..haya bana
 
samito

samito

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
620
Likes
0
Points
35
samito

samito

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
620 0 35
yamekukuta bebii, pole mwaya, jaribu tena kwa mwingine, si unajua mtembea bure si sawa na mkaa bure!
 
Zanta

Zanta

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,021
Likes
74
Points
145
Zanta

Zanta

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,021 74 145
upo kwenye pati alone anakuja mkaka anakuomba kampani anadai yuko single tena lonely sana wisho wa siku mnapeana number kesho yake anakupigia mchana inafika siku umetoka kwenye mahangaiko ni usiku saa tatu unasema ngoja nipimpigie yule kaka hata nirefresh mind loooh halooo ... halooo...sikuskii kesho uje ofsini. khaa asbui anapiga unauchuna unapiga tena usiku inazimwa kabisa..... kwani shida ni nini? au ushamba?kama una ndoa si utulie na ndoa jamani? khaaa.
hahahaha pole bibie! mwenzio alibip we ukaamua kupiga kabisa lol
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Wewe ndio umeharibu hapo.
Ulitakiwa kusubiri awe anakutafuta,hapo ungethibitisha kuwa yupo single.
Haraka zako zimekuonesha mwenzio yupo double.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Kwani kuwa na nyongeza ni kosa la jinai??Jamani!!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Bebii mbona unatuogopesha? Ushakutana na wangapi wa aina hiyo?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
bebii mbona unatuogopesha? Ushakutana na wangapi wa aina hiyo?
wengi tuu mchana mnapatikana usiku simu hazina sauti ooh simu imedumbukia kwenye maji bafuni loh
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Kweli huyo mwizi ila wengine hawapati mambo matamu kwa ndoa zao ,sasa inapelekea kutafuta kipoozeo.Ila ni vyema kuwa muwazi kuliko kuzunguka zunguka mambo
upo kwenye pati alone anakuja mkaka anakuomba kampani anadai yuko single tena lonely sana wisho wa siku mnapeana number kesho yake anakupigia mchana inafika siku umetoka kwenye mahangaiko ni usiku saa tatu unasema ngoja nipimpigie yule kaka hata nirefresh mind loooh halooo ... halooo...sikuskii kesho uje ofsini. khaa asbui anapiga unauchuna unapiga tena usiku inazimwa kabisa..... kwani shida ni nini? au ushamba?kama una ndoa si utulie na ndoa jamani? khaaa.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
wengi tuu mchana mnapatikana usiku simu hazina sauti ooh simu imedumbukia kwenye maji bafuni lol
Pole kwa yaliyokusibu!
Lakini siyo vizuri kuwa wakwanza kuwapigia,,jitajidi kuwa special..watakutafuta wenyewe!
 

Forum statistics

Threads 1,214,196
Members 462,577
Posts 28,504,724