Wengi wanalaumu wanaume bila kujua ubovu wa MIUNDOMBINU yao
Yawezekana tatzo lipo kwako kwan km k haipo vzr au poz za kichaga hakuna atakayependa kukupa mpaka udate wkt ww wapgapga kifua tu!Nilikuwa sijawahi unganisha 1st&2nd round humo humo lakin ni bint miaka 25 anadeka saut za mahaba,mgongo ndio usiseme k hipo bomba sn yaan nikimaliza 1st round kwa dk km 10 hv namuungia humo humo after 30' tunakuwa tumemalizana..!km huna hzo sifa ni pm hili uache kuangaika na wazee kula vijana wenzio
mhh....!
jina lako la mahaba ndio linakujia kipindi hicho
Kuunganisha mumo kwa mumo??? Hapana mkuu yaani hata bila kufuta hile lubricant uliyomimina humo unaendeleza tu! Hapo kutakuwa na kusikilizana ndani yake kweli? ! Wakuu samahani lakini kwa nitakayoyasema yanaweza kuwa irritate baadhi yetu; Lakini ukweli ni kwamba nimebaini mada nyingi za kikubwa zinachangiwa na waliotoka jando karibuni!
unabisha?
Wengi ni watoto.
Umeonaeeh!
Kweli Zahra nakuunga mkono. Utakuta kijana eti anakula lunch chips na soda. Huo mchezo upo hasa Dar. Ndio maana wazee wa kazi tukiingia town na ukimpata demu ukampigisha kazi lazima akung'ang'anie. Utasikia anasema- niko tayari kuwa bi mdogo na naahidi sitamsumbua mkeo.Hao vijana wadogo ni wachovu sana na wachafuzi tu. Big up Zahra
im in that age lkn siko ivo,hata ww uliyeanzisha huu uzi utakuwa hujui mapenzi,au ww ni jamii ya "niangusage tu masambi si yako mwenyewe?" mlikutana wote wala chips
Utakuta umempenda
kijana mwenzako aaa kwa mapenzi kabisa unampa gemu kwa kujua atakushusha
mlima kitonga mwisho wa siku unaambulia kubakizwa na vumba tu!
Jamani inakera sana vijana fanyeni mazoezi, mle vyakula vizuri chips yai
na mikate asubuhi zinawaharibu mbona wakubwa miaka 40's na kuendelea
wanatufikisha?
Nimefanya reserch yangu wababa 3 vijana 3 ila kwa kweli wababa wanajua
jamani tuwape hongera sasa nyie vijana sijui tatizo ni nini? Sijui
vyakula, sijui haraka, sijui stress za maisha hamko stable.
Huku mjini kuna wamama wanauza mihogo mibichi na matango muwe mnanunua
kidogo zinasaida pia mule korodani za jogoo.
Itakuwa mnatuoa nyie ila starehe tunazipata kwa wababa!