Wanaume vijana 20's-35 wanaboa sana!


ladysha, nakukatalia.
Mie ni mtaalamu wa kufumuliwa marinda mwaka wa 5 huu.
Hata huko nyuma kwenyewe kwataka style...
Sema washukuru Mungu ni kwamba kule kuna joto na unyevu pamoja na kimuwasho flani cha utamu ambacho hufanya wakojoe haraka.
Ndio maana vidume wengi wa mji huu wametuzoesha kutumia tigo ili tufiche aibu zao.
CC: Asprin...
 
Last edited by a moderator:
Kwenye chakula unaonge vizuri sana sana, vijana wengi wamekula chips mayai inaharibu sana vijana....
 
wakuu kueni makini naona wengi watanasa kwenye mikono ya Zahra White!
 

hao wa kukupatia ndio wako wachache sasa..........

ukipata muda pitia ripoti ya Ngongo sijui iko page gani ndo utajua tunazungumzia nini......
 
Last edited by a moderator:
Wababa tumekusikia tutakufuata PM tuongee biashara...wababa above 35 oyeeeee!!!
Chezeya mipingo na kabumbu la wababa wewe...hadi 'mhamiaji haramu' kiswahili yake imekaa sawa sasa...

Unafanya mchezo na 'operesheni kimbunga'? Lazima mtu anyooshe kiswahili.
 
hee kweli huu uzi kiboko,ndo umetembea hivi?
...inaelekea wengi wameguswa
 
We Zahra white mbona kuna wamama huku mtaani wanatusifia? tena balaa..
 
Wanaoishi mikoani ila si vijana wa dar es salaam offcourse nimeshafanya kazi mikoa sana vijana wanasimamia show vibaya sana ila si vijana wa dar es salaam yaani aibu wanatia aibu

Nadhani hao wa vijijini watakua wanafundishwa (jando). Lakini hawa wa mijini wanajifunza kwenye mitandao na TV. Wazazi wako busy, wajomba, mababu hamna. Labda hiyo ndio sababu. Kusema ukweli, si wajuzi. Jando na unyago virudi jamani.
 
Hakatwi mtu hapa.........Hakatwi mtu chochote.......

huyu mkoloni hana ubavu wa kunikata mshahara maana anajua ninavyompuliza pale kati.........

Hehehe!
Ngondo igwaaa!!!
Ndio maana wanaume wenye nguvu ni wale ambao shughuli zao nyingi hufanyia mahome.
Hawa wa maofisini kutwa kiepe yai...kwishneiiiii...!!!
 
WE MDADA WEWE?BAHATI YAKO TU SIJUI UNAISHI WAPI.KATIKA MAPAMBANO YANGU YOTE NIMESHINDA SIJAWAHI POTEZA MECHI HATA MOJA NA NI KIJANA TU WA HAPA TOWN.ACHA KUFWATA MATEJA HALAFU WAJA HAPA KUJISIFU NA KUTUKOSEA HESHIMA..:target:
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…