Wanaoishi mikoani ila si vijana wa dar es salaam offcourse nimeshafanya kazi mikoa sana vijana wanasimamia show vibaya sana ila si vijana wa dar es salaam yaani aibu wanatia aibu
kumbe above 35 ndo wazuri eeh
shukrani kwa kunipa tips
below 35 waendelee kuuza sura samakisamaki na chips mayai na ice cream!
Nakuja best.Hahaha na wewe best njoo PM uchukue notsi...
Nakuja best.
Ngoja nimalize kusoma utetezi maana watu wanajiteteaje?
Hapo una tatizo,kamuone daktari.punguza huo umri hata kuazia 25 kuendelea..kama unalipiga limama mpaka linacheua naa unatoka nje kutafuta kabinti kakuipoza mashine..hapo vip
Stress na wivu unakusumbua tokea ujana wako mpaka uzee wako hujui orgasm.
Pole sana maana hutoijua milelele
Dah, siamini kama vijana wote wana matatizo hayo. mie tangia niwe kwenye ulimwengu wa malove sijawahi kunung'unikiwa na mwanamke eti kwa kutomfikisha kileleni. tena mara nyingi mwanamke huwa wa kwanza kufika kileleni halafu mie ndo namalizia. kama huamini nipm
Umeona eeh!Hahaha.... Togwa limeingia nzi hivyo....
Umeona eeh!
Ila kimya kingesaidia si unajua debe linalotika ndio TUPU?
Au mwl wangu wa Kisw alinilisha matango pori?
Ila mtoa mada amegonga pentagon! Thread inakimbiaje? Na kila mkaka anadai yuko njema wakati mabint wanadai kuna tatizo!! Sasa which is which?Mwl wa Kiswahili alikuwa sawa sawia.... Lakini wanafunzi hawa wa zamani wanataka praktiko hawataki thiore, inaonesha walikuwa wanapenda sana somo la Baiolojia
We utakuwa kahaba bila shaka
Ila mtoa mada amegonga pentagon! Thread inakimbiaje? Na kila mkaka anadai yuko njema wakati mabint wanadai kuna tatizo!! Sasa which is which?
Ila mtoa mada amegonga pentagon! Thread inakimbiaje? Na kila mkaka anadai yuko njema wakati mabint wanadai kuna tatizo!! Sasa which is which?
Unajua wingi wa mabao haumaanishi kuwa hiyo mechi ndio ilivutia sana na kuwa nzuri. Halafu siku zote kibaya ndio hujitembeza.Acha kushindia chips yai wewe kula dona,kuku wa kuchemsha mihogo,chemsha korodani za jogoo fanya mazoezi ya pumzi
Utakuta umempenda kijana mwenzako aaa kwa mapenzi kabisa unampa gemu kwa kujua atakushusha mlima kitonga mwisho wa siku unaambulia kubakizwa na vumba tu!!!
Jamani inakera sana vijana fanyeni mazoezi,mle vyakula vizuri chips yai na mikate asubuhi zinawaharibu mbona wakubwa miaka 40's na kuendelea wanatufikisha?Nimefanya resercha yangu wababa 3 vijana 3 ila kwa kweli wababa wanajua jamani tuwape hongera sasa nyie vijana sijui tatizo ni nini?sijui vyakula,sijui haraka,sijui stress za maisha hamko stable.
Huku mjini kuna wamama wanauza mihogo mibichi na matango muwe mnanunua kidogo zinasaida pia mule korodani za jogoo.
Itakuwa mnatuoa nyie ila starehe tunazipata kwa wababa.
Hujakutana na sample zenyewe, utapigwa hadi hiyo papuchi ipate moto na usiamke siku mbili kuugulia maumivu na uchovu wa shughuli. ONYO-Usiwe after money kwa kijana utampa stress ashindwe kukupa huduma vizuri.
Ila mtoa mada amegonga pentagon! Thread inakimbiaje? Na kila mkaka anadai yuko njema wakati mabint wanadai kuna tatizo!! Sasa which is which?