Wanaume vijana 20's-35 wanaboa sana!

Mkuu JAKUBUMBA tucwatetee vjana kiukweli wengi wao niwachovu! kuwa na madem wengi c7bu yakushindwa kumhudumia Mhitaji kisawasawa! Wao wakiangalia kwenye Game za kwenye TV wanadhani nao wanaweza! Wanajidanganya kulambana sana kwenye mechi tia maji tia maji! Kingine nikwamba madogo wanapenda kuendesha magari makubwa ikiwa uwezo wao ni mdogo lkn pia cwavulana2 hata vischana ovyo2!
 
Mie huwaga nasoma post zako na kupita tuu ila leo umenishwish kuandika jambo.

Kiswahili kimebadilika siku hizi?? Ama kweli kurudi kwenu noma
 

mtadhani mmezaliwa pamoja , wengi hampendi hiyo............
 
mmmh! Napita tu. But nawapa pole hao vijana wako wachovu kwa kujiaibisha. Ningekuwa mi ndio wao ungetangaza ndoa. Dadeq
 
Umekutana na wapaka poda hao na mashoga ambao wapo kwenye kozi. Vijana ndo wazur kuliko hao wazee
 
Tatizo wanawake hamuonyeshi ushikiano panapo sita kwa sita, inatakiwa mnapo fanya mapenzi kuwe na mawasiliano baina yenu, unatakiwa uwe huru kumuambia mpenzio bwana ukinigusa mahali fulani mimi hua nahisi dalili za kukojoa, sasa nyie majukumu yote mna waachia wanaume...hapo ndo shida inapokuja.. utadhani yeye mwanaume anaoteshwa kwamba wewe unakojoa. Jamani ushirikiano ni kitu chema kwenye kut...mbana
 
Wanaoishi mikoani ila si vijana wa dar es salaam offcourse nimeshafanya kazi mikoa sana vijana wanasimamia show vibaya sana ila si vijana wa dar es salaam yaani aibu wanatia aibu

Yaan zuhura umenifanya nicheke sana hapa,ni kweli japo nimepumua ulivotutoa ss wa dar maana huwa tunapga show kwa makin na malengo mbele
 
We unakutana na walamba lips ndo unajumia wote lakin njo vile ukuye kwangu ukule mpingo kwa dkk 45 non stop mpaka umuite bulaza yako nyoshe el sadaate



=========================
Ukipa Ujumbe wa chuki matusi futa delete kabisa.
=========================
 
Hahahaha, dont judge vijana wote na pole kwa kukutana na wachovu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…