Wanaume tutumie Hii Mbinu


Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
3,562
Likes
3,487
Points
280
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
3,562 3,487 280
Asalaam Aleikum Ndugu Wapenzi. Poleni Na Mahangaiko ya kutafta Mkate wa kila siku.

Kwa sasa nimekuwa Mtu wa kujichanganya sana na watu, ilimradi nipate mawaidha flani kwa kusikiliza angalau wanachozungumza wanandugu.!

Katika story zinazotrend sana katika kujichanganya na watu nimekuta story za Mapenzi zikiwa zinatrend mno, Yaani Mahusiano kati ya Mwanamke na Mwanaume.

Kumekuwa na Malalamiko Mengi ya wanaume kuwahiwa kwa wanawake zao waliopanga kufunga nao Pingu za Maisha. yaani unakuta mwanaume alishapanga kumuoa mwanamke Flani ila kwakuwa mambo bado hayakaa sawa anakuwa anavuta vuta ili ajiweke poaa.

Basi kwa kuwa wanawake ndio Hawa wakiahidiwa Ndoa wanaweka Mapenzi Pembeni wanajikuta wamepoteza wapenzi wao kwa wanaume wengine.

Ili Kuavoid hilo Nawashauri Wanaume Wenzangu kama una nia na mwanamke kweli ya kumuoa sio ya kumchezea bora kabisa ukamtia mimba ili angalau uji secure kwa kiasi flani, maana tafiti zinaonesha mwanamke aliyezaa uwezekano wake wa kuolewa na Mwanaume ambaye sio baba mtoto ni Mdogo. so hii mbinu itasaidia sana kuprotect wanawake zetu wasiporwe.

Angalizo: Ni kwa wenye nia ya dhati kabisa ya kuoa
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
26,603
Likes
59,187
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
26,603 59,187 280
Kwanini ufanye
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
27,757
Likes
71,417
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
27,757 71,417 280
Mbuyu nao ulikuwa kama mchicha
 
DMCT

DMCT

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
2,171
Likes
5,586
Points
280
DMCT

DMCT

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
2,171 5,586 280
Hili nalo lipo kwenye mpngo wa viwonder ifikapo mwaka 2021
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,573
Likes
5,358
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,573 5,358 280
Nani akubali kuwa single mother?? Ahaaa hii mbinu sio tafuta nyingine. Hii mkafanye kwa watoto wa sekondari
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,071
Likes
9,608
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,071 9,608 280
Ukitia mimba, mtu anaichomoa.. Mapenzi ya siku hizi pasua kichwa!!
 
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
3,562
Likes
3,487
Points
280
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
3,562 3,487 280
Nani akubali kuwa single mother?? Ahaaa hii mbinu sio tafuta nyingine. Hii mkafanye kwa watoto wa sekondari
Itafanyikaa tu maana nia yetu si kuwafanya single mother
 

Forum statistics

Threads 1,215,657
Members 463,352
Posts 28,555,904