Wanaume tuanze kuishi kwa mitazamo chanya++

Wanaume tuanze kuishi kwa mitazamo chanya++

Mkuu ni kweli ina tupasa kuwa na mitazamo chanya mara nyingi ila kiuhalisia tu kwa maisha ya sasa kwa vijana wa kiume na wakike na wana ndoa hiyo mitazamo chanya kila wakati uta kuta mkeo au mpenzi wako amesha olewa kwingine wewe ukijipa hope yuko ana fanya mambo ya maendeleo. Kiufupi uaminifu kwenye mahusiano hivi sasa imekuwa changamoto kubwa mno.
 
Umempigia simu usiku wa manane kapokea mwanaume huku unamsikia kwa mbali anauliza 'baby nani huyo usiku huu'

👉👉👉Assume huyo ni braza ake anayeitwa baby
Wewe wewe basi tu. Gunia la mkaa linauzwaje?
Assume ninatania. Sio mkaa ni gesi.
 
Umemfumania manzi ako ghetoni kainamishwa na Chalii.Assume ni Movie ya Spartacus au unaota tu.
 
maisha hayana formula unaweza ukazaliwa beki na ukachezeshwa kipa.
 
Back
Top Bottom