ha hahahaaa..no.6 imenikumbusha kitu.SIGNS THAT YOU WILL NEVER
MARRY
.
1.If you can make a perfctly
round chapati
and you are a man think twice
.
2.If you light a Jiko on weekend
and cook
your own githeri,hahaha sioni bibi hapo dugu
yangu.
.
3.Kama uko na kitambi na
haukunywi pombe
hakuna bibi atakupikia hiyo food
yote..
.
4.If you are a man and when a
lady comes to
your house you still cook for her
after her
first visit trust you have no
intention for
marrying soon bro..
.
5. Kama unaenjoy kuosha vyombo
and you
are a man ... ,... Woooooooiiii
i see no hope in your marital status...
.
6.Kama unaoga kila siku think
twice.
Mwanaume ni kuoga twice a week.
Mkuu mshana jr nataka nimng'oe mtoto miss chagga nifanyie dawa mkuuVema ungesema vijana wa kiume pitieni hapa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] una bei gani?Mkuu mshana jr nataka nimng'oe mtoto miss chagga nifanyie dawa mkuu
hiyo bei ni kwaajili ya kufanyiwa dawa au ni kwaajili ya huyo mlimbwende mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] una bei gani?
Kwa ajili yake mimi tiba natoa burehiyo bei ni kwaajili ya kufanyiwa dawa au ni kwaajili ya huyo mlimbwende mkuu
......duuuuuh! mkuu ninavyojua hawa watoto wa migombani wanapenda sana shekeli, nina $ 2000 ila usimwambie mtuKwa ajili yake mimi tiba natoa bure
Mshana u r so multipurpose..kila idara umoo[emoji3]Kwa ajili yake mimi tiba natoa bure