Calvin de Charzy Member Joined Feb 16, 2019 Posts 8 Reaction score 12 Feb 18, 2019 #1 Dada zangu sisi wanaume ni kama watoto Ukiona boyfriend wako ana hasira Sana We muwekee ziwa mdomoni atatulia tu mwenyeweππππππ
Dada zangu sisi wanaume ni kama watoto Ukiona boyfriend wako ana hasira Sana We muwekee ziwa mdomoni atatulia tu mwenyeweππππππ
Saa 7 mchana JF-Expert Member Joined Dec 30, 2018 Posts 6,552 Reaction score 13,002 Feb 19, 2019 #2 ππ
Mwifwa JF-Expert Member Joined Apr 3, 2017 Posts 48,777 Reaction score 126,723 Feb 19, 2019 #3 Mmmhhh
Iceberg9 JF-Expert Member Joined Nov 6, 2012 Posts 28,088 Reaction score 54,645 Feb 19, 2019 #4 Calvin de Charzy said: Dada zangu sisi wanaume ni kama watoto Ukiona boyfriend wako ana hasira Sana We muwekee ziwa mdomoni atatulia tu mwenyewe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... Watu wa arusha hawadeki kama unavyotaka kudekezwa a tree is known by its fruit
Calvin de Charzy said: Dada zangu sisi wanaume ni kama watoto Ukiona boyfriend wako ana hasira Sana We muwekee ziwa mdomoni atatulia tu mwenyewe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... Watu wa arusha hawadeki kama unavyotaka kudekezwa a tree is known by its fruit
1kush africa JF-Expert Member Joined Dec 13, 2016 Posts 10,199 Reaction score 14,372 Feb 19, 2019 #5 Hii mbinu hutoki Sent using Jamii Forums mobile app
cheetah255 JF-Expert Member Joined Oct 19, 2017 Posts 1,382 Reaction score 2,417 Feb 19, 2019 #6 Ukiona mzee anaitwa baby ujue anatengenezewa mazingira ya kupigwa kizinga.Ila ukiona kijana anaitwa baby ujue anawazulumu watoto waziwa.
Ukiona mzee anaitwa baby ujue anatengenezewa mazingira ya kupigwa kizinga.Ila ukiona kijana anaitwa baby ujue anawazulumu watoto waziwa.
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,631 Reaction score 89,393 Feb 19, 2019 #7 Afanye hivyo kwa mwenye mapengo lkn sisi wenye meno kinachofuata kesi hiyo utasikia kwenye vyombo vya habari
Afanye hivyo kwa mwenye mapengo lkn sisi wenye meno kinachofuata kesi hiyo utasikia kwenye vyombo vya habari
smaki JF-Expert Member Joined Jan 23, 2019 Posts 4,975 Reaction score 3,133 Jul 25, 2019 #8 Sasa kama maziwa yenyewe yamesha kuwa kama ndala za fundi viatu atanyamaza kweli? Ziwa saa sita sawa, but haya ya wanakwaya wa kanisa la Sabato haya?
Sasa kama maziwa yenyewe yamesha kuwa kama ndala za fundi viatu atanyamaza kweli? Ziwa saa sita sawa, but haya ya wanakwaya wa kanisa la Sabato haya?
smaki JF-Expert Member Joined Jan 23, 2019 Posts 4,975 Reaction score 3,133 Jul 25, 2019 #9 Calvin de Charzy said: Dada zangu sisi wanaume ni kama watoto Ukiona boyfriend wako ana hasira Sana We muwekee ziwa mdomoni atatulia tu mwenyeweππππππ Click to expand... wewe ni wa mkoa kwani? ziwa linawekewa madawa ya kulevya, limbwata, dawa za uzezeta nk huku Dar siku hizi watu hawatumii Ukisha lewa sasa nisikilizie kichapo chake, km mbwa mwizi, utakoma kulinga watu wa bara wameibiwa sana.ogopa demu chuchu saa sita
Calvin de Charzy said: Dada zangu sisi wanaume ni kama watoto Ukiona boyfriend wako ana hasira Sana We muwekee ziwa mdomoni atatulia tu mwenyeweππππππ Click to expand... wewe ni wa mkoa kwani? ziwa linawekewa madawa ya kulevya, limbwata, dawa za uzezeta nk huku Dar siku hizi watu hawatumii Ukisha lewa sasa nisikilizie kichapo chake, km mbwa mwizi, utakoma kulinga watu wa bara wameibiwa sana.ogopa demu chuchu saa sita