Wanaume muwe wasafi basiiii khaaaaa

kwahiyo tuwe tunatumia tissue kama nyie??? this is not fair kabisa
Tatizo kubwa huwa hawanawi sehemu ya siri mara wamalizapo kukojoa mikojo huingia kwny chupi huganda na kutoa uvundo na ukizingatia boxa wanarudia wiki nzima uvundo unakuwa balaaaa!!
 
Wanawake mna uwezo mkubwa wa kunusa kuliko wa kwetu ...so sorry for you!!
 

Hili nalo neno hasa tunapoelekea mwaka 2013.
Kijana kutoka kwatu napo ni suna kama kutahiri vile...ama mnasemaje wasafi?
 
Usafi wa mtu hutokana na malezi aliyoyapata akiwa bado mdogo
 
hata akija, nimeshamtega

Mi ni bingwa wa fitina ngoja nihamie PM na nimpe hela ya mafuta/tax siku hizi nimepanda chat sitoi hela ya bajaj au boda boda mwendo wa tax tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…