Wanaume: Msidhani kila mwanamke ambae hajaolewa yuko 'desperate' na ndoa

Wanaume: Msidhani kila mwanamke ambae hajaolewa yuko 'desperate' na ndoa

Kivuruge girl

Senior Member
Joined
Jan 18, 2018
Posts
131
Reaction score
160
Habari wanajamvi wenzangu,

Naenda moja kwa moja kwenye mada,

Hii ni hasa hasa kwa kaka zangu (me). Unakutana na mdada, anamaisha yake tu ambayo anajipatia riziki yake ya kula kila siku japo mia mbili mbili kwa siku. Anaishi mwenyewe. Ikatokea bahati mkafanya kazi pamoja once or twice (Official work) then kila mtu akaendelea na maisha yake.

Baada ya muda unaanza kumsalimia na kumjulia hali(kitu ambacho sio kibaya). Then katika maongezi yenu unakuja kujua kwamba hajaolewa, hapo hapo unamwambia unataka kumuoa! Seriously? Hivi watu wanaweza kuoana bila kuwa marafiki-wapenzi-wachumba? Hujui back ground ya msichana ikoje, you know nothing about her, hujui kama anamchumba, mchepuko wa mtu au love life yake ikoje then unakurupuka unataka kumuoa.

Kaka zangu, sio kila mwanamke ambae hajaolewa ukimtangazia tu ndoa, basi anakubali. Acheni kutuchukulia poa.
 
Sasa wewe girl hujui mwanaume anatangaza kwanza harafu mengine yanaendelea


Mimi nikikuona na kukupenda nakuambia palepale harafu ndo nakuchunguza

Naweza kukuona nikakaa kimya nikakuchunguza mpaka nikaridhika nikija kukutokea nakutangazia kukuoa lkn nilishakustadi mapema

Si kila mwanaume anayekuambia nakuoa anamaanisha tayari wengine ndo wanaaanza kukuchunguza harafu utasikia kaolewa mwenzia


Teh
 
Habari wana jamvi wenzangu.

Naenda moja kwa moja kwenye mada.

Hii ni hasa hasa kwa kaka zangu (me). Unakutana na mdada, anamaisha yake tu ambayo anajipatia rizki yake ya kula kila siku japo mia mbili mia mbili kwa siku. Anaishi mwenyewe. Ikatokea bahati mkafanya kazi pamoja once or twice (Official work) then kila mtu akaendelea na maisha yake. Baada ya muda unaanza kumsalimia na kumjulia hali(Kitu ambacho sio kibaya). Then katika maongezi yenu unakuja kujua kwamba hajaolewa, hapo hapo unamwambia unataka kumuoa! seriously? Hivi watu wanaweza kuoana bila kuwa marafiki-Wapenzi-Wachumba? Hujui back ground ya msichana ikoje, you know nothing about her, hujui kama anamchumba, mchepuko wa mtu au love life yake ikoje then unakurupuka unataka kumuoa.

Kaka zangu, sio kila mwanamke amabae hajaolewa ukimtangazia tu ndio, basi anakubali. Acheni kutuchukulia poa.
Kivuruge umevurugwa
 
KWANI YEYE KAKUAMBIA ANATAKA AKUOE KWA SABABU UPO DESPERATE AU KWA SABABU AMEKUPENDA? UNGEMWULIZA KWANZA, AU WE ULITAKA AKAPROPOSE KWA MKE WA MTU?

KUNA MDADA MMOJA MJINGA SANA, ETI KWA SABABU BOYFRIEND WAKE ALIMWUMIZA, BS ETI WANAUME WOTE NI SAWA, HVYO KAJIPACHKA KWA MUME WA MTU KAZALISHWA WATOTO WATATU.. JINGA SANA..
 
Sasa wewe girl hujui mwanaume anatangaza kwanza harafu mengine yanaendelea


Mimi nikikuona na kukupenda nakuambia palepale harafu ndo nakuchunguza

Naweza kukuona nikakaa kimya nikakuchunguza mpaka nikaridhika nikija kukutokea nakutangazia kukuoa lkn nilishakustadi mapema

Si kila mwanaume anayekuambia nakuoa anamaanisha tayari wengine ndo wanaaanza kukuchunguza harafu utasikia kaolewa mwenzia


Teh
Basi utoe na wewe muda wa kusomwa
 
Back
Top Bottom