SweetyCandy
JF-Expert Member
- Sep 17, 2022
- 5,495
- 10,588
Pole sana ukiona baharia amekataa mimba ujue huyo alitaka utelezi tu hakuwa na malengo na weeWanaume mnashida sana .
Mtu anagomba usipo pata mimba .
Eh ukipata mimba anadai umekaaje kizembe ukapata mimba nawakati sijajipanga kuitwa baba ulivyokuwa unakula kisela ulitaka apate nini namimbegu yako sasa ??
Kuna wanaume hawajui wanatakaga nini aisee .
Nimekupenda BureπWala usiwashangae wao, Sisi ndio tukushangae wewe kwa Calculation zako ulizofanya kila kitu Differentiation , Correlation na regression analysis za huyo mwenye ubongo wa hivyo na flags zote and still ukaruhusu akujojolee ndani..Pathetic njoo na akili zako kwanza tukuchunguze
SIo mimi bwana nimeangalia filamu ya kingereza bwana so nikaamua kuuliza hapa .Wala usiwashangae wao, Sisi ndio tukushangae wewe kwa Calculation zako ulizofanya kila kitu Differentiation , Correlation na regression analysis za huyo mwenye ubongo wa hivyo na flags zote and still ukaruhusu akujojolee ndani..Pathetic njoo na akili zako kwanza tukuchunguze
Aya twenzetu!π§βπ€βπ§Wanaume mnashida sana.
Mtu anagomba usipo pata mimba. Eh ukipata mimba anadai umekaaje kizembe ukapata mimba nawakati sijajipanga kuitwa baba ulivyokuwa unakula kisela ulitaka apate nini namimbegu yako sasa?
Kuna wanaume hawajui wanatakaga nini aisee.
Wanawake wengi siku hizi waaendekeza nyege na fedha. Ila nyie mnapower kubwa ya kukataa ngono kabla ya ndoa,ila ndio hivyo wengi wenu ngono ishakuwa kama chakula sababu ya nyege mlipuko mlizokuwa nazo,pili mnapresha kibao za kujitakia vikoba, mchezo mmoja majina matatu, mikopo, unataka simu kali, nguo za brand kubwa,gari kali,uishi kwenye nyumba kalink.Ndio maana mnaachia na wahuni washajua udhaifu wenu.Wanaume mnashida sana.
Mtu anagomba usipo pata mimba. Eh ukipata mimba anadai umekaaje kizembe ukapata mimba nawakati sijajipanga kuitwa baba ulivyokuwa unakula kisela ulitaka apate nini namimbegu yako sasa?
Kuna wanaume hawajui wanatakaga nini aisee.
Huyo wako hujamwelewa tuu, wewe mpe anachotaka uone kama utaleta maswali huku jf.Wanaume mnashida sana.
Mtu anagomba usipo pata mimba. Eh ukipata mimba anadai umekaaje kizembe ukapata mimba nawakati sijajipanga kuitwa baba ulivyokuwa unakula kisela ulitaka apate nini namimbegu yako sasa?
Kuna wanaume hawajui wanatakaga nini aisee.