Wanaume mnaopiga wake zenu

pisi jacky

Member
Oct 21, 2020
31
150
Wasalaam,

Mungu ametuumba tu katika hali ya kutegemeana, moyo wangu unaniuma sana ninapoona watu wanapishana to the extent wanapigana .
Kwa wanaume mnaopigwa mtanisamehe, sikuhukumu mwanaume unaempiga mkeo Wala sikunyoshei kidole.

Let's talk just talk
Najua mpaka unachukua uamuzi wa kumpiga mkeo ni kwa sababu amekuuzi, but seriously hakuna njia nyingine ya kutafuta suruhu adi umpige?

Mi ntajarbu kutoa mawazo yangu.
But kabla sijaongea, wanaume mjue Jambo moja wanawake karibia wengi sio wote tuna midomo sana sana, so sio peke ako ambae unasumbuliwa na mwanamke mpaka ifike mahali unanyanyua mkono unampga.

Kabla hujajibu au kucoment chochote, imagine mtoto wako wakike ndo kaolewa na mwanaume kama wewe.

Naludi kwenye mada ivi tukiwa tunalumbana, kabla kila mmoja hajatoa maneno toxic ambayo yakaunguza na kuyeyusha moyo wa kila mmoja, kwanini wanaume msitumie uwezo wenu wa kiume kutunyamazisha

Namaanisha, unashindwaje kunivuta kwa nguvu ukaukula uo mdomo unao ongea sana ukazilarua nguo nilizovaa in half ukatoa saa, ukatoa mkanda na vingine vyote vikae pembenihalafu ukanionesha ukidume wako kiasi ambacho nkitoka apo miguu hainyanyuki chini hapakaliki kizazi kinauma kuongea shida, kukohoa shida, haja ndogo shida.

afu ondoka, ukiludi jion liendeleze ulipoishia be rough enough adi ifike mahali ukigonga hodi kukimbia nataman, siwezi kukushtaki natamani pa kuanzia apapoukifanya ivo three days mfululizo hata kuongea inakua haipo yaan inafika mahali adi mtu anasema nsamehe mume wangu siludii tena.

Kidume unajibu tu we si unajikuta mjuaji lala apo

Basi unaitwa majina yote mume wangu we nisamehe siludii, akitoka apo wiki anaumwa kizazi kimehama ovary zimetikisika uku kwingine ndo usiseme kumevimba adi kumepata infection, afu unamwambia jifanye tena mjuaji.ataumwa atapona atabaki anakuangalia tu usoni, hakushtaki, hamna vikao vya ukoo kwenye kikoba hakuendeki miguu inauma.

Yaan najiuliza sana wanaume mmeshindwa kabisa kufikilia ii adhabu mpaka umpige mwanamke mangumi na miteke minene yaan jaman
 

binti Ahmed

Member
Aug 31, 2020
40
125
Japo alichoongea n kweli ingawa naona aibu mim kusoma, n kweli wapo wanaume wa ivo miaka Mingi imepita niliwai kua na mwanaume wa ivo.
Lakin usiombe n hatari na balaa, anaweza kukufanya uwe tasa, sisapot kupiga but hata io mhhhh hapana nayo ni hatari.
 

pet geo pet

JF-Expert Member
Jun 30, 2018
395
500
Ili mwanamke akuheshimu jitaidi kitandani uwe hodari sana...sugua sufuri mpka basi...mbona heshima ataileta mwenyewe tu..umeongea kweli mkuu!
 

Assalafiyyu

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,798
2,000
Japo alichoongea n kweli ingawa naona aibu mim kusoma, n kweli wapo wanaume wa ivo miaka Mingi imepita niliwai kua na mwanaume wa ivo.
Lakin usiombe n hatari na balaa, anaweza kukufanya uwe tasa, sisapot kupiga but hata io mhhhh hapana nayo ni hatari.
Ukhty historia yako ni nZito japo umetumia sentesi 2 tu kuiandika.


Hebu ongezea na nyama nyama bac
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
132,513
2,000
Japo alichoongea n kweli ingawa naona aibu mim kusoma, n kweli wapo wanaume wa ivo miaka Mingi imepita niliwai kua na mwanaume wa ivo.
Lakin usiombe n hatari na balaa, anaweza kukufanya uwe tasa, sisapot kupiga but hata io mhhhh hapana nayo ni hatari.
Kuna watu mmepitia mengi sana katika sekta hii ya mapenzi. Naona jamaa alikuwa anavuruga kabisa na ku rearrange kila kitu huko ndani mpaka matumbo. Halafu si ajabu boya mwingine alikuja akaoa kwa mbwembwe akidhani we bado bikra
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom