Wanaume mnaoingia chumvini hata bomu mnaweza kumeza

Wanaume mnaoingia chumvini hata bomu mnaweza kumeza

The Evil Genius

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Posts
6,147
Reaction score
20,079
Habari wakuu.

Mimi nachukulia kitendo cha kuingia chumvini kama kujitoa mhanga, unahitaji ujasiri wa juu sana kujitoa mhanga, kutembea na bomu mfukoni au kujifunga suicide belt.

Wanaume wenzangu mnaoingia chumvini mnaweza kujitoa mhanga kwa urahisi sana maana sidhani kama kuna ujasiri mwingine unahitajika wa kujitoa mhanga zaidi ya ujasiri unaohitajika kuzama chumvini.

Mimi binafsi heri nife kwa kukaangwa kwenye mafuta ya transfoma kuliko kuzama chumvini.

Wanaume mnaozama chumvini ni rahisi sana kwenu kujitoa mhanga, ujasiri mliona wa kuzama chumvini tena wengine wanazama mwanamke akiwa period na wengine wanaenda mbali zaidi wanaruka ukuta kuingia kule kunakotolea uhalo na unakuta mtu anaharisha ni ujasiri mkubwa kuliko ujasiri wowote niliowahi kuona.
 
.

Wanaume mnaozama chumvini ni rahisi sana kwenu kujitoa mhanga, ujasiri mliona wa kuzama chumvini tena wengine wanazama mwanamke akiwa period na wengine wanaenda mbali zaidi wanaruka ukuta kuingia kule kunakotolea uhalo na unakuta mtu anaharisha ni ujasiri mkubwa kuliko ujasiri wowote niliowahi kuona.

Hiyo damu ni sumu sasa anawezaje kuilamba, hapo umezidisha chumvi sidhani kama ni kweli
 
tatizo mwanamke wako labda mchafu...akikuona imesimama tu nae huku anatiririsha maji taka..na yanatoq harufu mbaya cz hajisafishi vizuri...
na pia naomba ujue kuzama chumvini kumeletwa na wazungu..kama vile french kiss pia..waafrika tuliona tukaiga..ila sasa ukizama kule mwanaume unatakiwa ncha ya ulimi ucheze na kis**(clitoris) tu.sio kupiga deki..ndo inawacost sabb ya kuiga juujuu vya wazungu..maeneo ya kutolea haja sio hygienic kabisa.gusa tu kila kimshipa ndani ya kiharage ndo penyewe kwa msisimko
hayo ya kuingia sehemu ya kutolea uharo pia wameiga japo si mazuri.matokeo ya kuangalia porn.mwanaume anaejipenda hawez kubal kukulamba sehem ya haja kubwa..labda kama ana hamu na typhoid.
 
tatizo mwanamke wako labda mchafu...akikuona imesimama tu nae huku anatiririsha maji taka..na yanatoq harufu mbaya cz hajisafishi vizuri...
na pia naomba ujue kuzama chumvini kumeletwa na wazungu..kama vile french kiss pia..waafrika tuliona tukaiga..ila sasa ukizama kule mwanaume unatakiwa ncha ya ulimi ucheze na kis**(clitoris) tu.sio kupiga deki..ndo inawacost sabb ya kuiga juujuu vya wazungu..maeneo ya kutolea haja sio hygienic kabisa.gusa tu kila kimshipa ndani ya kiharage ndo penyewe.
hayo ya kuingia sehemu ya kutolea uharo pia wameiga japo si mazuri.matokeo ya kuangalia porn.mwanaume anaejipenda hawez kubal kukulamba sejem ya haja kubwa..labda kama ana hu na typhoid.

Mkuu uko vizur,i mambo utakua unaipenda sana,!?
 
tatizo mwanamke wako labda mchafu...akikuona imesimama tu nae huku anatiririsha maji taka..na yanatoq harufu mbaya cz hajisafishi vizuri...
na pia naomba ujue kuzama chumvini kumeletwa na wazungu..kama vile french kiss pia..waafrika tuliona tukaiga..ila sasa ukizama kule mwanaume unatakiwa ncha ya ulimi ucheze na kis**(clitoris) tu.sio kupiga deki..ndo inawacost sabb ya kuiga juujuu vya wazungu..maeneo ya kutolea haja sio hygienic kabisa.gusa tu kila kimshipa ndani ya kiharage ndo penyewe.
hayo ya kuingia sehemu ya kutolea uharo pia wameiga japo si mazuri.matokeo ya kuangalia porn.mwanaume anaejipenda hawez kubal kukulamba sejem ya haja kubwa..labda kama ana hu na typhoid.
Sawa
 
  • Thanks
Reactions: SDG
kuzama chumvini kunakujaga tu otomatikali mashetani ya kugegeda yakipanda!! hayo yote tunayafanya kuhangaika mwanamke ajiskie raha!! halafu bado linataka kukupiga mzinga, ama kweli mwanamke haridhikagi[emoji27] [emoji27] [emoji27]
 
tatizo mwanamke wako labda mchafu...akikuona imesimama tu nae huku anatiririsha maji taka..na yanatoq harufu mbaya cz hajisafishi vizuri...
na pia naomba ujue kuzama chumvini kumeletwa na wazungu..kama vile french kiss pia..waafrika tuliona tukaiga..ila sasa ukizama kule mwanaume unatakiwa ncha ya ulimi ucheze na kis**(clitoris) tu.sio kupiga deki..ndo inawacost sabb ya kuiga juujuu vya wazungu..maeneo ya kutolea haja sio hygienic kabisa.gusa tu kila kimshipa ndani ya kiharage ndo penyewe kwa msisimko
hayo ya kuingia sehemu ya kutolea uharo pia wameiga japo si mazuri.matokeo ya kuangalia porn.mwanaume anaejipenda hawez kubal kukulamba sehem ya haja kubwa..labda kama ana hamu na typhoid.
hahahahahhaahah nimecheka kwa nguvu ila napita
 
Hii ni hobi tu kama hobi nyingine kuna mambo mengine mwenzio anaweza kufanya akaonekana kituko au mpuuzi kumbe ndio raha yake kwa mfano suala la kupiga "chabo" mi ndio hobi yangu hata kuzama pia ni hobi yangu so usione mjinga au mpuuzi ni hobi yangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom