Mandingo JF-Expert Member Joined Sep 22, 2011 Posts 5,964 Reaction score 7,857 Feb 6, 2015 #21 miss chagga said: ha ha hahaah ha mimi kwani na dushelele jamani? ila kupiga chabo sijawahi Click to expand... Dada ebu siku jaribu lazima ujipige bao adim!
miss chagga said: ha ha hahaah ha mimi kwani na dushelele jamani? ila kupiga chabo sijawahi Click to expand... Dada ebu siku jaribu lazima ujipige bao adim!
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Feb 6, 2015 #22 Mandingo said: Dada ebu siku jaribu lazima ujipige bao adim! Click to expand... ngoja nikajaribu nitakuletea jibu
Mandingo said: Dada ebu siku jaribu lazima ujipige bao adim! Click to expand... ngoja nikajaribu nitakuletea jibu
Mandingo JF-Expert Member Joined Sep 22, 2011 Posts 5,964 Reaction score 7,857 Feb 6, 2015 #23 miss chagga said: ngoja nikajaribu nitakuletea jibu Click to expand... Kama vp kadese kwa mshana jr na yule shemeji yetu... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
miss chagga said: ngoja nikajaribu nitakuletea jibu Click to expand... Kama vp kadese kwa mshana jr na yule shemeji yetu...
Eddy Love JF-Expert Member Joined Jul 25, 2011 Posts 13,655 Reaction score 8,590 Feb 8, 2015 Thread starter #24 Mmh Hi Nouma Sana Mkuu