Wanaume mlikosea sana...

Wanaume mlikosea sana...

Chupi nyeupe ndio zinaonesha usafi na zinahitaji mtu msafi ili zibaki kua nyeupe! Ila rangi zingine nzuri pia... Mi wa kwangu nikivaa nyeupe anapenda zaidi ila na rangi zingine pia anapenda kasoro nyeusi na nyekundu! Ata mimi hizo sizipendi kwa kweli
 
Mlikosea saana kuongea kny vijiwe vyenu na hata hapa JF ,kuwa mnapenda wadada wanaovaa pi*chu nyeupe,eti inamaanisha usafi.

Basi wadada wakija ghetto wamevaa chupi nyeupe mnasema mwanamke si ndio huyu?!ngoja umuoe kama hujaona matei tei ya kila rangi na namna.😀😀
Matetei ni nn
 
Wa kwangu Red,, Kila kitu red,, Nawapenda mbayaaa,,
 
Me wangu huwa anavaa ya kitenge ila kuna tobo hapa maeneo ya papuchi..kunirahisishia mlaji
 
Back
Top Bottom