Wanaume huwa mnakosea hapa!

Yaani wakiongelewa wanawake in a good way lazima iwaume!!
Madhaifu madhaifu madhaifu!! As if nyie mmekamilika.

Chriss mbona huongelea pande zote!!
Bila shaka na wewe ni member wake na unamsaidia ku-share posts zake.
 
Ha ha duuh mzigo wote huo unabebeshwa mwanaume!!!! Alafu unafanya yote hayo bado itakuja ambiwa bebi wng hanifksh kileln...daah wanaume kweli tunamajarbu. Ila freshii tupambane na hali zetu maan hakuna namna
Si bora hii list yetu ina vitano tu, katafute list yenu kule utadhani masharti ya kupata kazi world bank.
 
Inamlipa saaanaa na anafanyaga semona zake kiinglio single 40000 dbl 80000 n ppo pay naon kamuingiz mpk mkeww wanapiga pesa..
Watz tunashikwa kitu kdg sana
 
Mnachokosea zaidi ni kwamba hata huko utakapochepukia utakutana na mwanaume mwenye tabia kama za mume/ mpenzi wako.ni suala la muda tu kabla haijatokea.
Mchepuko sio wa kudumu bwana kwamba akukabe koo!!
 
Inamlipa saaanaa na anafanyaga semona zake kiinglio single 40000 dbl 80000 n ppo pay naon kamuingiz mpk mkeww wanapiga pesa..
Watz tunashikwa kitu kdg sana
Kaangalia fursa kaichangamkia.

Mjini ni kuishi kwa akili tu mkuu.

Unasoma akili za watu wanataka nini wakati huo, unawapa hicho hicho.

Soon utasikia jamaa kajenga mghorofa kwa semina.
 
Hiyo namba 3 sijaelewa aisee!. Haya mambo ndivyo yalivyo! hayana FORMULA
 
Yaani wakiongelewa wanawake in a good way lazima iwaume!!
Madhaifu madhaifu madhaifu!! As if nyie mmekamilika.

Chriss mbona huongelea pande zote!!
Hahaha kuna viumbe wazito duniani
Si bora hii list yetu ina vitano tu, katafute list yenu kule utadhani masharti ya kupata kazi world bank.
Teh Job application
Yaani waafrika kila kitu kigumu kwetu, no wonder!!
Vigumu kwao, kwetu virahisi
Ila za mwanamke utaambiwa ni habari za kufikirika, selfish creatures.
Mmmh selfish kidogo basi. Wao tu ndo wa kufanyiwa mazuri. utasikia saa 11 amka sijui umfanyaje, akirudi mvue soksi, mpe massage, akipumzika mbebe mgongoni blah blah blah mtcheew, utadhani ni walemavu
Why not kama ni post za kujenga.
Na me nta-share Kwa kweli. Chris anajenga sana mahusiano kama unamfatilia. Kuna mwanamke asiyependa kuwa appreciated, apewe attention + affection? etc
 

Ukiona mwanamke wako anakusaliti kwa sababu ety humfungulii mlango wa gari.....kimbia haraka sana hapo!, mkuu hayo nimaigizo ya korea au USA!!!
 
Mecheka gafla...
 
Alafu nimekuja kugundua wanaume ndio hawampendi chriss maana huwa anawaambia ukweli mchungu. Hawa wenzetu hawataki kuambiwa ni malaika ukumbuke. Mbona Chriss hutoa post za pande zote? Why hawasemi akiongelea na wanawake!!
 
Alafu nimekuja kugundua wanaume ndio hawampendi chriss maana huwa anawaambia ukweli mchungu. Hawa wenzetu hawataki kuambiwa ni malaika ukumbuke. Mbona Chriss hutoa post za pande zote? Why hawasemi akiongelea na wanawake!!
Mmmh hawa kina mfalme mswati wanatakaga mambo ya kumfanyia mkewe? Na hivi kuolewa ni favor hehe. Japo ndoa zote zina changamoto hatujui ya ndani mwao, ila Chris na mkewe aah mwaah [emoji182] [emoji182]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…