Sihalalishi hili
but deep down unaweza kukuta huyo baba anajua kabisa huyo binti sio damu yake
unless mtu awe na serious mental issue ndo anaweza kumbaka binti wa damu yake kabisa
ingawa kubaka ni kubaka still....
Ni mijinga hii mijitu ione hivihivi imevaa suruali inapendeza
Naongelea hao waliobakwa ebo...!
Sihalalishi hili
but deep down unaweza kukuta huyo baba anajua kabisa huyo binti sio damu yake
unless mtu awe na serious mental issue ndo anaweza kumbaka binti wa damu yake kabisa
ingawa kubaka ni kubaka still....
Ni mijinga hii mijitu ione hivihivi
imevaa suruali inapendeza
unajifanya kupuliza sio?
uuuuuUnasemaaaaaaaaa??????????????????????????????????????
Ofcozi..... kwani wapo wenye kuvaa kanzuvikoi, misuri !Should I apologise??
hili ndilo sababu haswaa!anaona mkwe anampa papuchi ok!Huyu sio mwanae, hana damu yake ila ya mkewe so anaweza kula papuchi yake kama mkewe anavyompa!All in all ubakaji ni ubakaji tu, angepewa kwa hiyari ingekuwa kesi nyingine yenye sababu nyingineSihalalishi hili
but deep down unaweza kukuta huyo baba anajua kabisa huyo binti sio damu yake
unless mtu awe na serious mental issue ndo anaweza kumbaka binti wa damu yake kabisa
ingawa kubaka ni kubaka still....
Should I apologise??
Wakurya wanamila chafu sana. Hamjui tu. For sure I hate wakurya
No anasema alibaka wakati alishamuoa akafungwa...' sasa mama nae anavumilia tu
Ni mijinga hii mijitu ione hivihivi imevaa suruali inapendeza
Khantwe usiseme hivyo binadamu tumetofautiana fikra na utashi hivyo si kila mwanaume Anatabia hii