Wanaume, haya mambo si ya kufanya

kaka kuna mashoga wanadivert nammba za ex zao baada ya kuachwa hawa cjui ni machokolo au tuwaitaje
 
Affirmative
 

Wanaume tunazidiwa sana na hatutaki piga nyie. Bora tuwashtaki
 
Ha ha ha ha ha mnazidiwa na nini

Simply the truth, I am married for 5 years and sijawahi mpiga hata kofi, kuna Wakati. I wish ningepata pa kumshtaki, au Mtu logical wa kutusikiliza, kwetu aibu, kwao wanamtetea, kwa watukishi sometimes wanachulia magomvi yenu advantage kumtongoza mke, mnatunyanyasa sana!!!
 
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
 
Tukiwanawa makofi shida, tukienda polisi nako shida... Mnatakaje sasa nyie wa- Beijing!
 
Huyo jamaa maungwana sana, angekua anko Marwa huyo mke ingekua story nyingine. Inakuaje umtukane mume wako?
 

ULITAKA AMKAMATIE CHINI ?AMUUMIZE MSEME MUUAJI HAPANA MSHITAKIWE TU KWA SABABU MKISHITAKIWA MNASHANGAA MKIPIGWA MNALALAMA MNATAKAJE!
 
Huyo mwanaume aliye mshtaki mke wake ni kabila gan!!!! huyo mke angekuwa mkoa fulan hivi huko kanda ya ziwa harafu amtukane mmewe sijui hata angekuwa na hali gani maana kule ni balaa tupu.
 
Ni wakati wa kubadilika jamani, mambo ya kike yamezidi kwa wanaume siku hizi,Unaenda kwa mshikaji unamsubiri avae fasta mtoke inachukua saa nzima ooh nilikua navaa, mkeo atavaa masaa mangapi? Tubadilike tuwe wanaume
 
Huyo mwanaume aliye mshtaki mke wake ni kabila gan!!!! huyo mke angekuwa mkoa fulan hivi huko kanda ya ziwa harafu amtukane mmewe sijui hata angekuwa na hali gani maana kule ni balaa tupu.
Hata hivo mke ni wa huko huko Kanda maalum
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…