Wanaume hawajui mapenzi

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jamani watu mnavituko sana
 
Hadi nahisi naumwa yaaan- tatizo sijui ubize wako huo!

[emoji2] [emoji2]
hahahahah [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nakupromise saa nne leo tutamaliza habri usijali
 
Wengine mizigo tu
Lakini shostii pamoja na yoooooote huwa unamwambia lakini babe wako hayo mapungufu yake???kama hajui kwann mkiwa chumbani usimwambie???.mwambie pumzi zako,mwambie kuhusu vidole vitatu...we mwambie tuu unataka akunyonyeje kama anakupenda atabadilika....wengine kweli hawajui maskini ya Mungu wanajua kukojoa tuu hahaha...mwambie ukweliii...mapenzi sanaa na sio kila MTU msanii.[emoji125][emoji125][emoji125]
 
hahahahah [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nakupromise saa nne leo tutamaliza habri usijali
Hahahahaaaa

Bas sawa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kwani mwili wa mwanamke una nini? Mbona mnapenda kujithaminisha ivyo sana?,,, halafu kosa kubwa mnalofanya ni kuzani mwanaume ndo mfanyaji wa kila kitu kitandan
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…