Wanaume Embu Nisaidien kwenye Hili

Wanaume Embu Nisaidien kwenye Hili

Karimu123

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Posts
243
Reaction score
114
Nina Uhusiano na Bint Mmoja takriban miez mitatu nampenda lakin anadharau huwa ni mtu asiyejal hata kama nikiwa naumwa yeye anajal yake ila yeye akiumwa ss unaeza sema umegeuka house girl....Ila alichonifanyia Leo nimechukia sana alaniambia anaumwa yuko nyumban akiniomba nimpeleke matunda nikafungasha kama ya Ten nilipofika karibu na kwao nikampigia simu njoo chukua mzigo wako ili na mim nisepe akasema anaumwa sana nimpigie rafiki yake aje amchukulie mana yey anaumwa sana nikampigia bahati mby nikamkosa rafik yake nikaomchek nikamwambia toka tu uchukue niendelee na mambo yangu mengine akasema anaumwa sana ikabid niondoke mana mvua ilikuwa inanyesha hamad nikakutana na rafik yake nikamuliza Fulan anaumwa kiasi kwamba awez toka?akaniambia mbona anatoka vzr tu nikampa mfuko nikarud nyumban ghafla ananipigia simu ety nipo sehemu fulan njoo nione nikamwambia nimekuja hadi kwenu ajatoka saiv nije kufuata nin uko....iv ni wanawake wote wako ivyo????
 
Sasa we chunwa wee wakati wenzio wanakomaa na fursa, si umetaka mwenyewe.
 
Duh umenikumbusha nilivyokuwa teenager, kuna manzi wangu mmoja alinifanya bwege kweli. Kuliko hivi wewe kupeleka matunda, alikuwa jeuri sijawahi kuona. Mwisho niligeuka punda kwa mateso yake. Kanifanya mwenziwe nisiwe na upendo wa kweli kwa hawa wadada wenziwe. Manake nimebaki kuwavua kufuli zao na kusepa tu. Mapenzi 0.000001%.



Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Mvumilie tu hata kwamba huyo bidada ni vigumu sana kuja kuoana nae kwa mujibu wa maelezo yako, wakati mwingine unahitaji kuwa na msimamo thabiti sana ktk suala la mahusiano( anakuchukulia poa"dhaifu") sana kwake kwasababu unampenda kupita kiasi. Anaamini huna namna kwake umefika utaenda wapi. Kuwa mwanaume sio mwanaume mvulana
 
Hiyo ndio shida sasa haswa mnapoleta maigizo kwenye mapenzi.

Mana hayo ni maigizo na msipokaa na kuona mnachokifanya hakina maana basi hakuna popote mtakapofika zaidi ya kupotezeana muda.
 
Sipendi dharau mm jamaaani ktk mahusiano!!!!
Mtu mmoja anaweza kusababisha usiwe na true love hata kwa wengine na ukishasambaa kwa watu wengi mwisho tunajikuta Jamii nzima haina Upendo wa dhati.
 
Kuna mtu aliandika thread... mitihani ishaisha sasa tusubiri aina hizi za nyuzi
 
miaka 17 unavamia mpenzi kisa kaka yako ni mfanyabiashara pumbavu sana
 
Mkuuuu kuwa mkali huyo binti ndo utamuweza inaonesha unamchekea sana
 
Hiyo ndio shida sasa haswa mnapoleta maigizo kwenye mapenzi.

Mana hayo ni maigizo na msipokaa na kuona mnachokifanya hakina maana basi hakuna popote mtakapofika zaidi ya kupotezeana muda.

Well said madam
 
Back
Top Bottom