Yaan wanakuwaga wa kwanza kutaka msaada wa watoto huku aliwaacha hawajui loloteHalagu watoto wanakuwa wakubwa na maisha yao yeye akiwa juu ya mawe anaanza kumlaumu mama yao kuwa kawalisha sumu watoto ili wasimpende, ngoja huyo dada kimada ale bata huko mbele majibu yapo, uzuri malipo huwa hapa hapa duniani
Ila ukijichukulia wewe na maisha yako na usiitazame jamii itakuchukuliaje unaondokaKuoachana au mke kuondoka tu baada ya kadhia za mme sio rahisi hivyo mkuu
..........[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]Mleta mada, mimi naona kwa kaka yako kuna fursa naomba no zake inbox.
Mwishowe, kufa kwa fedheha.Watu wa hivo mwisho wao unakuwaga pressure, sukari, Ukimwi, stroke[emoji1745]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nakupatia usikondeMleta mada, mimi naona kwa kaka yako kuna fursa naomba no zake inbox.
Umeona eeh! Alafu anavyomponda Diamond kwa kutokumsamehe baba yake sasa [emoji23][emoji23][emoji23] wakati mwenyewe anajitengenezea mazingira hayo hayoHalagu watoto wanakuwa wakubwa na maisha yao yeye akiwa juu ya mawe anaanza kumlaumu mama yao kuwa kawalisha sumu watoto ili wasimpende, ngoja huyo dada kimada ale bata huko mbele majibu yapo, uzuri malipo huwa hapa hapa duniani
Mwenyewe anakwambia kazunguka kote hapo ndo mwisho [emoji23][emoji23] hapinduiKama kaka ako ni bwege hata uyo mpya ataachwa akihangaika na mtoto siku si nyingi,
Mwisho wao unakuwaga mbaya sana. Ndugu wameongea wee mpaka wameamua kumuacha, wengine ndo amechuniana nao kabisaWatu wa hivo mwisho wao unakuwaga pressure, sukari, Ukimwi, stroke[emoji1745]
Yaan ataacha sana wanawake na watoto wanalelewa na wanaume wenzieMwenyewe anakwambia kazunguka kote hapo ndo mwisho [emoji23][emoji23] hapindui
Yaan ataacha sana wanawake na watoto wanalelewa na wanaume wenzie
Huyo hata hangaika Sana maana SI unaona anajengewaKama kaka ako ni bwege hata uyo mpya ataachwa akihangaika na mtoto siku si nyingi,
Hati ya kiwanja kaambiwa ni yake, au alipewa pesa akanunue akaandika jina lake?? Hahaha ngoja apangishwe kama wapangaji wengine akili ikimrudi anafukuzwa mke wa ndoa anaingiaHuyo hata hangaika Sana maana SI unaona anajengewa
Nakubaliana na ww sio rahisi ila kwa mwanamke anayejitambua vizuri kuachana na mtu wa namna hiyo sio ngumu kuliko kuvumilia kipigo cha kila siku na cha makusudiKuoachana au mke kuondoka tu baada ya kadhia za mme sio rahisi hivyo mkuu
Kuendelea kuvumilia kipigoUjinga wake ni nini mkuu?
Ananunuliwa nyumba!Huyo hata hangaika Sana maana SI unaona anajengewa