Wanatafuta wachumba hao wanawake wa uswazi

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,281
Points
2,000

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,281 2,000
duh!! hilo wowowo balaa!! huyu safi sana style ya mbuzi kagoma kwenda.
mkuu mzabzab umenichekesha kwani mbuzi akigoma kwenda huwa anakuwaje?

mtoto mkali aisee, basi tena acha wale wapori pori wenzie.
Mkuu Cognitivist wanawake wazuri huwa wanaotoka Vijijini mashambani wanawake wa mjini hawana uzuri wowote ule umemuona huyo mtoto ana kila kitu cha mwili wake ni cha kuvutia.
 
Last edited by a moderator:

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,491
Points
2,000

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,491 2,000
mkuu mzabzab umenichekesha kwani mbuzi akigoma kwenda huwa anakuwaje?

Mkuu Cognitivist wanawake wazuri huwa wanaotoka Vijijini mashambani wanawake wa mjini hawana uzuri wowote ule umemuona huyo mtoto ana kila kitu cha mwili wake ni cha kuvutia.
hahaha wowowo linakuwa juu juu mwana. sasa hilo itapagawa nalo balaaa
 

Forum statistics

Threads 1,392,874
Members 528,740
Posts 34,120,676
Top