Wanaprotokali mtusaidie kwa hili......ni sahihi kuwaaddress watu hawa kama ilivyofanywa leo?


Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
2,509
Likes
2,278
Points
280
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
2,509 2,278 280
Akiwataja viongozi mbalimbali leo, Gerson Msigwa ameanza kama ifuatavyo
Honorable Prime Minister of the United Republic of Tanzania (badala ya RIGHT honourable......)

Honourable ambassadors (badala ya Their excellencies ambassadors)
Na wengine wengi ambao na hisi aliwakosea.....

Styles of address ni kitu cha muhimu sana katika issue nzima ya diplomacy. Naombeni muongozo jamani.
 
kiwaki

kiwaki

Senior Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
198
Likes
160
Points
60
kiwaki

kiwaki

Senior Member
Joined Dec 1, 2012
198 160 60
Ya ni kweli issue ya ku adress ni muhimu sana..lakini nakushauri usikae muda wote kukosoa kosoa tu..leta mrejesho nini kimezungumzwa kwa faida ya taifa
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,178
Likes
9,901
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,178 9,901 280
Ya ni kweli issue ya ku adress ni muhimu sana..lakini nakushauri usikae muda wote kukosoa kosoa tu..leta mrejesho nini kimezungumzwa kwa faida ya taifa
Umemfuatilia ukagundua anakosoakosoa muda wote?
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,800