Wanaowabeza Polisi mitandaoni ‘kushughulikiwa’

Hakuna Nchi yeyote duniani polisi awauliwi,hakuna Nchi yeyote duniani wapinzani hawapingani na serikali na tanzania siyo nchi Ya kwanza duniani kutumia polisi kuzuia maandamo,Ukuta Ni swala la mpito tu,the choice is yours Ka unafuata Ya wanasisa fuata ka we Mtu wa kazi piga kazi ni siasa za mpito tu
 
Mnawatumia police why tusiwachukie??na wenyewe na vimishahara vyao vya ovyo ovyo wanakubali kutumika bila mpango wowote....me siwezi nikawapenda police kwa jinsi wanavyotumika na hamna mtu atakayenilazimisha wala kunifanya choxhote kisaaa siwapendi police haya mwigulu kazi kwako njoo mtukamate basi....mnaongea vitu ambavyo havina maana hata kidogo alafu eti ni waziri huyo
 

Ndio hicho wanachojuwa mkuu hawana kipyaaa kabisaaa ikifikia upande wa majambazi hawana ujanja hata kidogo wanaishia kuuwawa kila siku....ila kazi yao kubwa kuwapiga wananchi na kuwazuia chadema ila majambazi kila siku wanawamaliza na hamna kinachofanyia hamna kitu kabisaaa jeshi la police fateni JWTZ jinsi walivyo hamna mtu anawatumia wapo kuilinda nchi zaidi hawana mchezo kabisaaa
 
Polisi sasa wanafanya shughuli za siasa... Ni bora wakajisajili kwa msajili wa vyama tuwatambue km CCM tu
 
Njoeni mtukamate alafu mtatufunga kwa sheria gani??viongozi wa nchi hapo too low....huwezi kunilazimisha nimpende mtu hela ya kula natafuta mwenyewe sipati msaada wa mtu.....
 
Jeshi letu la polisi halifungamani na chama chochote!hapo umesema uongo!na hilo ndo tatizo kubwa la watanzania hatupendi kusema ukweli sijui kama ni uoga au unafiki.

Mkuu, linapaswa kufungamana na chama gani?
 
Mimi kupenda Mtu ambaye yeye hakupendi kwakweli I hate police, wanatukazia Sana Hawa wakikukuta kwenye anga zao.
 
mh kitu cha kimoyomoyo kinahusika yaan nashabikia moyoniiii ahahahahaaaa me sipo
 
Polisi imara maneno ya mitandaoni tu yamewachoma vibaya. Kumbe ule ukakamavu ni wakiwa na silaha tu! Poleni. Musijiaibishe hadharani hivi. Tunawategemea kwa ulinzi wa Nchi yetu.
 
mmmh! Sasa naanza kuamini kuwa wengi yamefika kooni...bado kuyatapika tu...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…