Hiyo ni kweli kabisa,
Aliyesema hivyo ni pashkuna Meli Kitanda, jina lake tu linaonesha yeye ni kitanda kwa hiyo ni mtu wa kufirigiswa firigiswa. Ana kaugonjwa ka kutamani wanaume wa aina fulani, au wanaovaa mavazi ya aina fulani, na hali hii humtokea kwa nyakati tofauti tofauti mfano leo anaweza akampenda mwanaume mchafu, kesho akampenda nadhifu, keshokutwa akampenda mrefu, n.k. Hivyo kwa siku aliyotamka maneno hayo alitamani kufirigiswa na mwanaume anayevaa kama askof so alitamani maaskof wavue majoho wabaki watupu kwa ajili ya kumshulika. Hana aibu huyu pashkuna raia wa sudan kaskazini.