Wanaoisema vibaya serikali mitandaoni kukiona

 
Alisemwa Trump na wengineo kibao sembuse! Waacheni wananchi walio na maone wawaambie ili mjirekebishe akusemae anakurekebisha wakikaa kimya mnaharibu zaidi.
 
Mwambie Mungu pekee ndo tunamwogopa, mwanadamu lazima akosolewe.

Akiwa kiongozi na akanuka RUSHWA na WIZI, lugha ngumu lazima itumike.

Amen.
 
Kwa hiyo wanataka sote tuwe waimba mapambio, wakamuulize Magufuli pamoja na ubabe wake tulimsema mpaka akajitosa kwenye covid 19
 
huyu alifoji nyaraka za umri wake huyu...atulie kwanza
 
Wakitimiza majukumu yao hakuna atakayewasema vibaya, lakini wasipotekeleza wajibu wao tutawakumbusha, na kuwakumbusha sio kuwasema vibaya, by the way ukifanya mazuri, utasemwa kwa mazuri yako, ila pia ukifanya mabaya....
Definition ya kuisema vibaya ni kusema vipi ?? Kutumia maneno yepi ? Ni muhimu kufahamishana !
 
Mmesikia nyie

Tangazo hilo

Ova
Tangazo limesikika,je tunasonga mbele au tunarudi nyuma kama jibu ni ndio kwenye maeneo Gani? Na kama jibu ni hapana kwenye maeneo Gani? Je Kwa jibu lolote nini kifanyike Kwa maana ya kuboresha ama kurekebisha mapungufu yetu."Kwani hata maandiko yanasema pindi watu wangu wakinyamazishwa hata mawe yataongea"Ama tunachosubiri ni mawe yaongee 🤔
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nibsawa watu wasitukane tu na kuvunja sheria ila kusema ukweli tutasema.
mkipiga lesa tutasema
mkicheza rafu tutasema
habari za kusema ohh serikali isisemwe msitufundishe uoga
huyo waziri angejua ni ugonjwa kuisifia serikali ambayo haifanyi vizuri asingeropoka huo ujinga
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…