Wanaoingia facebook kwa kutumia Tecno au Itel

Haifungiki

JF-Expert Member
Jun 26, 2018
2,487
2,000
Wanasema simu zinagoma kuonesha picha, hata kama unatumia data mode mtandao wowote picha zinagoma kufunguka
Au ndo yanataka kutokea yale ya Huaweli
Sio itel na tecno pekee ata yangu na ni Samsung pia imegoma kabisa kuonyesha profile picture.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom