Wanaohitaji Mashine za EFD (TRA) na quality Thermal Paper Rolls Tuwasiliane

Wanaohitaji Mashine za EFD (TRA) na quality Thermal Paper Rolls Tuwasiliane

Tazamamtuhuyu

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
277
Reaction score
90
Ofisi zetu zipo Dar es Salaam Mwalimu Nyerere Pension Tower tunaitwa AdvaTech Office Supplies Ltd ,sisi ni kampuni ambayo imeteuliwa kama Wakala wa kuuza hizi mashine.Hakika mashine zetu ni bora na bei nafuu,tunatoa warrant ya miaka3 na1 year service free pale utakapo nunua. Mashine zetu.Pia tunakaratasi nzuri ya risiti Paper Rolls kwa matumizi ya kuprint risiti ni zile nzuri zilizo be approved by TRA.
Wasiliana nami kupitia No.0652198319
Pale utakapokuwa unauhitaji wa kutaka tukuhudumie.
Ahsante sana.
 
Samahani mkuu nilikuwa naulizia kama utakuwa na betri za mini thermal.
 
Back
Top Bottom