Wanandoa wazikwa pamoja huko Moshi, Kilimanjaro

Wanandoa wazikwa pamoja huko Moshi, Kilimanjaro

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Mwanamke mmoja mjini Moshi amefariki dunia siku moja kabla ya mazishi ya mumewe.
Tukio hilo limekuwa gumzo katika Kata ya Pasua na viunga vyake kwa kuwa mwanamke huyo ndiye aliyekuwa akiwasihi waombolezaji wasilie bali wamuombee mumewe.

Damian Matemba, mfanyabiashara anayemiliki duka la vifaa vya ujenzi na huduma ya miamala ya fedha, alifariki dunia Julai 19 na mkewe, Taudensia akafariki juzi.

Maziko ya Matemba yalipangwa kufanyika leo, Julai 25 na mkewe alishiriki hatua zote za msiba huo lakini naye aliugua ghafla na kufariki dunia.

Hali ya simanzi ilitanda katika ibada ya kuwaaga marehemu hao leo iliyofanyika katika Kanisa Katoliki, Kigango cha Pasua.

pic%2Bwanandoa.jpg

Juma Raibu, ambaye ni Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoa wa Kilimanjaro, akizungumzia msiba huo amesema umewagusa.

Raibu ambaye ni jirani wa marehemu hao, amesema si jambo la kawaida kwa wanandoa kufariki na baadaye kuzikwa pamoja.
 
Mkuu msiba wa wapendwa hawa unahusiana chochote na siasa au wapendwa walikuwa wana siasa, naona umekonekt na UVCCM tena, sio ingekuwa poa ungesema tu Juma Raibu jirani yao kasema bla bla bla?
 
yaani hawa wamekuwa wapendanao duniani

mpaka huko waendako watakuwa wapendanao
 
R.I.P Damian Matemba na Taudensia.
====
Ila Polisi ifanyeuchunguzi
 
Bbt ma juzi kati walizika mke ktk kaburi la ft 10 walipofikishaft 4 toka chini wakasakafia wakasepa ft 6 zilizobaki ataitwa mweza siku atakapokufa.kwangu ni ajabu sana.bw& bibi wazi we pamoja hata kama mmoja kaangukia mbele za haki.
 
Mwanamke mmoja mjini Moshi amefariki dunia siku moja kabla ya mazishi ya mumewe.
Tukio hilo limekuwa gumzo katika Kata ya Pasua na viunga vyake kwa kuwa mwanamke huyo ndiye aliyekuwa akiwasihi waombolezaji wasilie bali wamuombee mumewe.


Damian Matemba, mfanyabiashara anayemiliki duka la vifaa vya ujenzi na huduma ya miamala ya fedha, alifariki dunia Julai 19 na mkewe, Taudensia akafariki juzi.
Maziko ya Matemba yalipangwa kufanyika leo, Julai 25 na mkewe alishiriki hatua zote za msiba huo lakini naye aliugua ghafla na kufariki dunia.
Hali ya simanzi ilitanda katika ibada ya kuwaaga marehemu hao leo iliyofanyika katika Kanisa Katoliki, Kigango cha Pasua.

View attachment 550132
Juma Raibu, ambaye ni Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoa wa Kilimanjaro, akizungumzia msiba huo amesema umewagusa.
Raibu ambaye ni jirani wa marehemu hao, amesema si jambo la kawaida kwa wanandoa kufariki na baadaye kuzikwa pamoja.
Umeharibu kuweka maoni ya maccm.
 
Hii ilishatoke pia kwa DC Mushi (aliyekuwa Ilala) , wazazi wake yaani baba na mama walizikwa siku moja baada ya baba kutangulia mama nae alianguka kwa presha akamfuata yaani ilikuwa harusi yao ya mwisho, baba suti na mama shela.
 
Je, hao jamaa walikuwa ccm?? Mbona Juma Rajab ndiye tu kapewa kipaumbele hapo kwenye kifo cha mkristo?? Atii, kifo hiki kimewagusa "CCM!!??" sana.
Pasua ni ngome ya CDM hata mbunge hukaa huko. Hapa ni siasa imezidi wala sio kifo hicho.
 
Back
Top Bottom