Wananchi Wamkataa mgombea ubunge Dr Emmanuel Makaidi

Wananchi Wamkataa mgombea ubunge Dr Emmanuel Makaidi

Hivi UKAWA hawawezi kubadilisha mgombea wa hilo jimbo fasta. Au sheria ya uchaguzi hairuhusu?
 
Mimi nilikuwepo eneo la tukio kilichotokea ni mpango wa CUF wilaya ambao waliwaandaa vijana wakiwa na mabango na hii ni awamu ya pili kufanya hivyo awamu ya kwanza waliwatumia dereva bodaboda ambao waliandamana hadi kituo cha redio cha fadhila fm .kwa hiyo Salum mwalimu amemtangaza MAKAID kama mgombea wa UKAWA masasi mjini
 
Makaidi amewahi kugombea Ubunge jimbo la masasi 2010 na akawa wapili na watatu alikuwa wa CUF .Hivyo msipotoshe jukwaa kuwa makaid hafahamiki MASASI Kilichotokea ni mpango uliepangwa na uongozi wa CUF wilaya kwa maslahi binafsi na ukweli ni kuwa chama chenye wanachama wengi na ushawishi ni CHADEMA kwaani CUF waliweka mbegu ya fitna ila wameshashindwa
Hivi UKAWA hawawezi kubadilisha mgombea wa hilo jimbo fasta. Au sheria ya uchaguzi hairuhusu?
 
Pale pale Duni alimtambulisha yule wa CUF.
 
Acha kuweka uongo wako Mwakilishi wa wenyeviti wa UKAWA katika msafara wa Juma duni haji amemtangaza Dr makaidi .hizo zingine ni mizengwe iliopangwa na CUF wilaya ya masasi ili kuuvuruga UKAWA
Pale pale Duni alimtambulisha yule wa CUF.
 
Ngoma ya watoto haikeshi, ukawa bado mtajifunza kwa makosa mengi yatakayotokea, wala msijali, sisi ccm tutapeta tuuuuu
 
Mkuu, ahsante kwa kuleta uzi huu. Ila tukio hili limetokea jana pale Masasi wakati Juma Duni Haji alipohutubia makumi ya wananchi wa mji wa Masasi akimuombea kura Mgombea Urais, Edward Lowasa. Mara baada ya kunadi sera za UKAWA, Babu Duni alimsimamisha Makaidi ili kumuombea kura. Baada ya kusimama, wananchi walianza kumzomea na kuporomosha maneno makali kuashiria kuwa hawamtaki.

Watu hao walipaza sauti zao wakisema kuwa hawamtambui Makaidi kwa vile si mtu wao. Wakasema kuwa asimamishwe Kundambanda ambaye wanaishi naye kila siku na wanamfahamu. Kundambanda amechukua fomu kugombea Ubunge jimbo la Masasi kwa tiketi ya CUF. Baada ya tafrani hiyo, mkutano huo ulivunjika na mzee Makaidi jasho lilikuwa linachuruzika hasa kwapani kutokana na kuhemwa na kile kilichomtokea.

Hapa ni dhahiri kwamba Makaidi Ubunge ameukosa. Ajipange kivingine. Na ni dhahiri pia kuwa UKAWA wameshapoteza jimbo la Masasi Mjini


Haya asante kwa taarifa za information

But mabadilikooo lowasa aaaaa lowasaaaa mabadilikoooo
 
Back
Top Bottom