Wananchi wafunga barabara ya morogoro baada ya gari kuuwa mwanafunzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wafunga barabara ya morogoro baada ya gari kuuwa mwanafunzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, Feb 14, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Imetuchukuwa takribani dak 45 kuweza kupita maeneo ya kwa mathias baada ya wananchi kufunga barabara baada ya gari moja kumgonga mwanafunzi na kufafa papo hapo

    Tukio hilo limetokea majira ya saa 7 mchana lilileta usumbufu kwa kiasi fulani lilizimwa na polisi waliofika hapo na defender wakiwa na silaha,
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Rip,
     
Loading...