Wanamtandao. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamtandao.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Oct 1, 2010.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,919
    Likes Received: 1,700
    Trophy Points: 280
    Wana JF naombeni kufahamu kuna kitu nimekuwa nakisikia kwamba kipo ndani ya CCM, Kwa mfano kuna siku tulikuwa tumekaa mahala na jamaa zangu, tukibashiri uchaguzi wa mwaka 2015 kwamba ni nani anaweza akakabidhiwa mikoba na Dr Slaa ili aingoze nchi yetu? Mmoja wetu akasema CCM ikimsimamisha mtu kama Magufuli lazima achukue nchi. lakini kuna mtu akadakia kwamba CCM hata siku moja haiwezi kumsimamisha Magufuli kwasababu si mwanamtandao, Sasa najiuliza maswali hivi wanamtandao ni watu gani?
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wanamtandao Ni wale wote wanaolinda Mafisadi ndani ya CCM, mziki wa magufuli hawauwezi si unakumbuka aliwahi kumnyanganya mzee wa kaya yale maghari waliyondika private number?
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahah griiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    RA na EL wanaweza kuja hapa kutupatia orodha maana wao ndio wanayo.
    Hata Muhingo anaifahamu.
     
Loading...