super black JF-Expert Member Joined Sep 11, 2016 Posts 566 Reaction score 540 Jul 21, 2017 Thread starter #21 GENTAMYCINE said: Mbona hii mada tumeshaichangia sana tokea juzi kama siyo jana ilipoletwa humu na baadhi ya Members? Click to expand... Sikupitia mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
GENTAMYCINE said: Mbona hii mada tumeshaichangia sana tokea juzi kama siyo jana ilipoletwa humu na baadhi ya Members? Click to expand... Sikupitia mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
Kichwa Kichafu JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 44,989 Reaction score 189,583 Jul 21, 2017 #22 Wanaume wa dar wanaweza kimbia mji maana mawe yanayorushwa huko hawaachwi salama
Nokia83 JF-Expert Member Joined Jan 16, 2014 Posts 24,639 Reaction score 44,391 Jul 21, 2017 #23 Naomba huyo mtafiti arudie tena kazi halaf niwe mmoja ya hao wanaume tafadhali
Z Zola7 JF-Expert Member Joined Jun 23, 2015 Posts 492 Reaction score 253 Jul 21, 2017 #24 Huyu mtafiti inaonesha sio Rizki Sent using Jamii Forums mobile app
Afisa Mteule Drj 2 JF-Expert Member Joined Mar 21, 2017 Posts 3,961 Reaction score 4,663 Jul 21, 2017 #25 Kimbia wanataka kukutatua marinda wanaume wa dar
URBAN MONKEY JF-Expert Member Joined Jun 4, 2017 Posts 736 Reaction score 1,374 Jul 21, 2017 #26 Hahahahahha punguzen jazba wana dar chips yai haikuwahi kumwacha mtu salama Μοηκεγ ππ
kenstar JF-Expert Member Joined Aug 24, 2015 Posts 2,276 Reaction score 1,447 Jul 21, 2017 #27 Bado tupo mjini mwezi wa saba huu unakatika tunabanana hapahapa haondoki mtu Sent using Jamii Forums mobile app
Bado tupo mjini mwezi wa saba huu unakatika tunabanana hapahapa haondoki mtu Sent using Jamii Forums mobile app
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,643 Reaction score 19,036 Jul 21, 2017 #28 Duh.... Sent using Jamii Forums mobile app
fakalava JF-Expert Member Joined Jul 16, 2015 Posts 4,459 Reaction score 6,033 Jul 21, 2017 #29 kenstar said: Bado tupo mjini mwezi wa saba huu unakatika tunabanana hapahapa haondoki mtu Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Nabii aliyeoteshwa kuwa kufika Mbezi wa 7 tutakuwa tumeukimbia mji akajipange upya.
kenstar said: Bado tupo mjini mwezi wa saba huu unakatika tunabanana hapahapa haondoki mtu Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Nabii aliyeoteshwa kuwa kufika Mbezi wa 7 tutakuwa tumeukimbia mji akajipange upya.