Wanajamvi, msaidieni huyu


A

Andrew Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
317
Likes
37
Points
45
A

Andrew Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
317 37 45
Pongezi ziwafikie kwa kazi nzuri, jamii inapata faida sana. Kuna rafiki yangu ana tatizo la kiafya, lakini kwa bahati mbaya hana ID humu, yanibidi nimpe kampani.
Jamaa anasema alipata tatizo kwenye mkojo. Mkojo ulibadilika rangi na kuwa wa njano na akawa anahisi maumivu. Alipoenda hospitali kwa mara ya kwanza akambiwa mkojo ni mchafu. Akapewa dawa ambazo ni Doxy na Cipro. Baada ya kutumia hakupata nafuu. Akarudi tena kupima bado tatizo likawa palepale, safari hii akaewa Ofloxacini, lakini bado hali ile ile. Aliporudi tena hospital kupima akambiwa bado kuna tatizo akapewa Fluxamoxine. Haikusaidia. Na sasa ameandikiwa sindano ya powersafe apashazimaliza lakini hajapata nafuu.
Mkojo bado unakuwa wa njano na anahisi maumivu, pia hakuna uchafu wowote kama usaha unaotoka.
NOTE: Samahani kama spelling za majina ya dawa nitakuwa nimekosea. Mwokoeni jamani
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Nashauri akachekiwe mafigo yake!!!
 
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
861
Likes
202
Points
60
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
861 202 60
ajapija viwanja vibovu huyo maana
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,142
Likes
63
Points
145
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,142 63 145
Afanye VDRL pia anakunywa maji ya kutosha maana?? nalo hili huwa linachangia sana.
 
6

6alfabet

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
387
Likes
11
Points
35
6

6alfabet

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
387 11 35
mmmmm! ngoja nakuja....>
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,211