Wanajameni naomba niulize | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajameni naomba niulize

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mgsimple, Jun 25, 2011.

  1. m

    mgsimple New Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ile online job application ya hawa TTCL ni valid kweli?
     
  2. alutem

    alutem Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ki ukweli me cjui,ila kama upo willing na iyo post ni vizuri ukafuatilia kwa wahusika.
     
  3. M

    Mateka Senior Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jaribu tu you never know labda ni kweli..
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nimejaribu ku apply server haipatikani
     
Loading...