Wanahitajika vijana kwa ajili ya timu ya mauzo

Wanahitajika vijana kwa ajili ya timu ya mauzo

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Posts
542
Reaction score
37
Teachers' Junction.
Wanaojihusha na kuunganisha walimu na shule kwa mikoa ya Dar es salaaam,Morogoro na Arusha.
Wanatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya kuongeza nguvu timu ya mauzo.
Majukumu:
kutembelelea shule na kutafuta nafasi za walimu.
Malipo:
Anaweza kulipwa kwa commision au salary base.
Mawasiliano:
0753-810857
0655-586906
ofisi:
magomeni mapipa Dar es salaam.
Mtaa wa dosi.
Tembelea:
www.facebook.com/teacher'sjunction.
Unaweza ku-like facebook page yetu na kuuliza maswali au chochote unachotaka kujua.
Au
www.https://jamii.app/JFUserGuide.blogspot.com.
Mahitaji:
1.cheti cha kidato cha nne au cha sita.
2.barua ya maombi.
3.picha ndogo 3.
Wote mnakaribishwa.
Tunapokea maombi kuanzia tarehe 11/03/-14/03/2013.
Interview na training ni tarehe 15 na16 mwezi wa tatu mwaka huu.
Interview na training zitafanyika Dar es salaam
 
Teachers' Junction.
Wanaojihusha na kuunganisha walimu na shule kwa mikoa ya Dar es salaaam,Morogoro na Arusha.
Wanatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya kuongeza nguvu timu ya mauzo.
Majukumu:
kutembelelea shule na kutafuta nafasi za walimu.
Malipo:
Anaweza kulipwa kwa commision au salary base.
Mawasiliano:
0753-810857
0655-586906
ofisi:
magomeni mapipa Dar es salaam.
Mtaa wa dosi.
Tembelea:
www.facebook.com/teacher'sjunction.
Unaweza ku-like facebook page yetu na kuuliza maswali au chochote unachotaka kujua.
Au
TEACHER'S JUNCTION.
Mahitaji:
1.cheti cha kidato cha nne au cha sita.
2.barua ya maombi.
3.picha ndogo 3.
Wote mnakaribishwa.
Tunapokea maombi kuanzia tarehe 11/03/-14/03/2013.
Interview na training ni tarehe 15 na16 mwezi wa tatu mwaka huu.
Interview na training zitafanyika Dar es salaam[/QUOT


Trainings wanalipia sh ngap?
 
Teachers' Junction.
Wanaojihusha na kuunganisha walimu na shule kwa mikoa ya Dar es salaaam,Morogoro na Arusha.
Wanatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya kuongeza nguvu timu ya mauzo.
Majukumu:
kutembelelea shule na kutafuta nafasi za walimu.
Malipo:
Anaweza kulipwa kwa commision au salary base.
Mawasiliano:
0753-810857
0655-586906
ofisi:
magomeni mapipa Dar es salaam.
Mtaa wa dosi.
Tembelea:
www.facebook.com/teacher'sjunction.
Unaweza ku-like facebook page yetu na kuuliza maswali au chochote unachotaka kujua.
Au
TEACHER'S JUNCTION.
Mahitaji:
1.cheti cha kidato cha nne au cha sita.
2.barua ya maombi.
3.picha ndogo 3.
Wote mnakaribishwa.
Tunapokea maombi kuanzia tarehe 11/03/-14/03/2013.
Interview na training ni tarehe 15 na16 mwezi wa tatu mwaka huu.
Interview na training zitafanyika Dar es salaam[/QUOT


Trainings wanalipia sh ngap?

poa kaka training hailipiwi ni bure mkuu
 
Wekeni email mkuu tuwaforwadie cv

poa kaka unaweza tuma mail lakini pia tunashauri ni bora mtu alete mwenyewe kwani out look ni sehemu ya interview mkuu.
So jitahidi tu uilete mwenyewe.
Kwa wale wa arusha na moro watatangaziwa siku ya interview mikoani mwao.
 
Tunashukuru tumeshaanza kupokea cv karibuni sana.
 
Ahsante tunashukuru mie mwenyewe natafuta sana kazi hizo nitajitahidi kuonana nanyi 0762612213
 
Me niko tayari kwa hilo but naomba munielezee kuhusu malipo yako vipi?and kiasi gan?
 
Jamani hapo kutafutia walimu nafasi ndo sijaelew haswa ni kaz gani naomba mnijuze wakuu wenzangu!
 
Back
Top Bottom