Wanachuo UDSM - COICT wafukuzwa chuo kisa umaskin wao

Wanachuo UDSM - COICT wafukuzwa chuo kisa umaskin wao

PAULO CHIBUGA

Member
Joined
Apr 18, 2013
Posts
38
Reaction score
5
Habari za uhakika nillizopata ni kuwa wanachuo wa UDSM wanaochukua masters -degree ya 2,wamefukuzwa na kuna uwezekano chuo kikafungwa,nimeongea na baadhi yao wanasema tatizo hawajamalizia karo na wameomba uongozi uwaruhuhsu hadi kabla ya UE ila wamekataa,je tunaelekea wapi?hiki chuo si ni cha serikali na kuna kodi inakatwa na serikali kwa ajili ya kuongoza chuo!iweje chuo kifungwe wakati vijana wameahidi watamaliza karo ndani ya miezi 2,TUNAELEKEA WAPI?
 
chuo kifungwe kisa kuna watu hawajalipa ada? hiyo haiwezekan kabisa. jaribu kufuatilia Taarifa yako vizuri.
 
sasa kwa nini wafunge chuo kwani kina wanafunzi wawili tu? kwa sababu hao wawili wamefunkuzwa basi hakuna aliyebaki na wakaona wafunge chuo?
au chuo kinataka kufungwa kwa sababu ya vurugu zinazotaka kufanywa na wanafunzi wengine?
tiririka mzee
 
Kumbe wa Masters!
Michango ya arusi utakuta wame pledge na kumaliza ila karo wanapiga danadana.

Wabongo kwa kupenda kusingizia umasikini!
 
Habari za uhakika nillizopata ni kuwa wanachuo wa UDSM wanaochukua masters -degree ya 2,wamefukuzwa na kuna uwezekano chuo kikafungwa,nimeongea na baadhi yao wanasema tatizo hawajamalizia karo na wameomba uongozi uwaruhuhsu hadi kabla ya UE ila wamekataa,je tunaelekea wapi?hiki chuo si ni cha serikali na kuna kodi inakatwa na serikali kwa ajili ya kuongoza chuo!iweje chuo kifungwe wakati vijana wameahidi watamaliza karo ndani ya miezi 2,TUNAELEKEA WAPI?

Kwa hiyo dai lako ni kwamba si halali chuo kutoza ada? Pengine na hao unaowasemea wana imani kama ya kwako ndio maana hawajalipa!
 
Chuo kifungwe kwa kuwa wanafunzi hawjalipa ada!!! Mhhh..hii kali. Huwa inatokea mara kibao shule binafsi - uhwara na shule za serikali za bweni kufungwa baada ya ukosefu wa chakula.
 
sasa kwa nini wafunge chuo kwani kina wanafunzi wawili tu? kwa sababu hao wawili wamefunkuzwa basi hakuna aliyebaki na wakaona wafunge chuo?
au chuo kinataka kufungwa kwa sababu ya vurugu zinazotaka kufanywa na wanafunzi wengine?
tiririka mzee

hayo ni mambo ya ''tukose wote''
 
Wangekua 1st degree ningewatetea lakini masters lipeni ada aisee.ukisoma masters maana yake umejazatiti kujilipia na una uhakika na unalolifanya,mkandala usiwahurumie hao,walipe aisee,masterz ni hiyari
 
Wangekua 1st degree ningewatetea lakini masters lipeni ada aisee.ukisoma masters maana yake umejazatiti kujilipia na una uhakika na unalolifanya,mkandala usiwahurumie hao,walipe aisee,masterz ni hiyari

Watu wanataka vya bure kupita kiasi.
 
Masters ni commitment ubabaishaji umetokea wap wakapige kazi afu waje kujilipia..no priority no loan
 
Sidhani kama chuo kitafungwa, ila hao wanafunzi wanawajibika kulipa karo yao, period!!!
Habari za uhakika nillizopata ni kuwa wanachuo wa UDSM wanaochukua masters -degree ya 2,wamefukuzwa na kuna uwezekano chuo kikafungwa,nimeongea na baadhi yao wanasema tatizo hawajamalizia karo na wameomba uongozi uwaruhuhsu hadi kabla ya UE ila wamekataa,je tunaelekea wapi?hiki chuo si ni cha serikali na kuna kodi inakatwa na serikali kwa ajili ya kuongoza chuo!iweje chuo kifungwe wakati vijana wameahidi watamaliza karo ndani ya miezi 2,TUNAELEKEA WAPI?
 
..........UDSM wanaochukua masters -degree ya 2! Vipi kwa wanaochukua masters -degree ya 1 na masters degree 3? Maana ulivyokurupuka hata hujui umeandika nini!
 
Waambie walipe bana,,sasa wewe unataka wasome bure ,hao mpaka wanasoma masters inamana wana hela hao watu huko wameshindwa kusoma shule ya msingi unasemea hao..Hao walipe kabisa bana ,sio mnaanzisha misara huko vyuoni mnatarajia wanaharakati wawasaidie hata kwa makosa yenu wenyewe wakubwa,unazungumzia umasikni inaman walijua wanasoma bure tokea wanaanza,utaratibu ufuatwe bana.waahirishe mwaka wakatafute hela hata hilo wamekataliwa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom