Wanachama na makada wa CCM huku site wamekata tamaa

Wanachama na makada wa CCM huku site wamekata tamaa

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
Hali ya upinzani wanayokutana nayo huku site, hawajawahi kukutana nayo.

Sasa wamebaki kama watoto yatima. Katika kila kada moja, wanamabadiliko kumi.

CCM kwa namna yeyote ile lazima washindwe uchaguzi wa mwaka huu.

Kwa hali ya huku site, uwezekano wa Magufuli kuongoza kwenye kituo chochote cha uchaguzi ni mdogo sana.

Magufuli atakaragazwa na itakuwa aibu ya mwaka kwa CCM.

Wagombea ubunge wa CCM maji ya shingo, madiwani ndio wamekwisha zama kwenye maji.

Sijui nani kawaloga CCM?
 
Tupo tangu kale, CCM ile ile, wapinzani tupa kule...Maghufuli-#jembe-#jembe-,-#CCM-namba moja, naipenda mwenzio...
 
Kila Mtu Na Mtazamo Wake,lakini Ukweli Ni Oct 25.....

Acha ukweli usemwe wewe.Hivi huoni ajabu mgombea Ubunge jimbo la Nzega mjini na yule wa Kijijini kufumwa wakiogeshwa dawa hadharani?Hizo ndio habari za field kama hujui na bado kuna waliotolewa mbio na kaniki zao raundi abauti.Sasa mwenye uhakika wa kushinda atayafanya yote haya?Na bado huyo wa mjini alienda na baba yake msikitini kwenda kuwaomba waumini wamchague kisha waumuni wakapishana nae mlangoni baada ya hapo akatupia rupia akaanza kurushwa kwenye maspika yA mosque.Field siyo jf jamaa yangu Mwambie na Mr chin.
 
hakuna mikutano ya udiwani hata tshirt hawagawi ccm hii sijui vipi
 
Umeichoka familia yako. Nenda kalale kwani umekesha humu hata posho naona hujalipwa.

Huku hamnaga posho mkuu, tunagawana wajibu tu !!!!!!! huko vipi leo unategemea kuingiza ngapi!!!!!!!
 
VIVA EL,

Tunashinda kwa kishindo uchaguzi ili mradi tu haki itendeke
 
Acha ukweli usemwe wewe.Hivi huoni ajabu mgombea Ubunge jimbo la Nzega mjini na yule wa Kijijini kufumwa wakiogeshwa dawa hadharani?Hizo ndio habari za field kama hujui na bado kuna waliotolewa mbio na kaniki zao raundi abauti.Sasa mwenye uhakika wa kushinda atayafanya yote haya?Na bado huyo wa mjini alienda na baba yake msikitini kwenda kuwaomba waumini wamchague kisha waumuni wakapishana nae mlangoni baada ya hapo akatupia rupia akaanza kurushwa kwenye maspika yA mosque.Field siyo jf jamaa yangu Mwambie na Mr chin.

Ndomana Nikasema Ukweli Utajulikana Oct 25,kama Kweli Wewe Unaamini Mungu Ndie Atakae Toa Kiongozi Bora Hata Mbinu Gani Itumike Atatoka Tu....
 
Wamejiloga wenyewe na ufisadi wao.Hawana wa kumlaumu.
Hali ya upinzani wanayokutana nayo huku site, hawajawahi kukutana nayo.

Sasa wamebaki kama watoto yatima. Katika kila kada moja, wanamabadiliko kumi.

CCM kwa namna yeyote ile lazima washindwe uchaguzi wa mwaka huu.

Kwa hali ya huku site, uwezekano wa Magufuli kuongoza kwenye kituo chochote cha uchaguzi ni mdogo sana.

Magufuli atakaragazwa na itakuwa aibu ya mwaka kwa CCM.

Wagombea ubunge wa CCM maji ya shingo, madiwani ndio wamekwisha zama kwenye maji.

Sijui nani kawaloga CCM?
 
Ule wimbo wa Komba kuwa CCM ni ile ile wangeacha kuutumia kwani unapingana na message ya mabadiliko anayoihubiri mgombea yaani JPM. Inawafanya waonekane ni matapeli.
 
Mrema siku moja aliwatahadharisha wabunge wa CCM bungeni kwamba UKAWA ni wabaya sana, wameweka kambi jimboni kwake.

Sasa ukawa wameweka makambi majimboni kote.

Kweli mrema ana maono
 
Back
Top Bottom