Wana UKAWA shida ni kipimo cha akili


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,342
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,342 28,251 280
Ndugu zangu wana ukawa shida umfanya mtu kuongeza akili ya upambanaji, tujishike kwa pamoja na kuongeza umoja wetu ili tuyashinde haya magumu kwetu maana sasa kila kona ni kilio na huu ndiyo muda mzuri wa kuongeza wanachama wetu ili tumumshinde mpinzani wetu
 
B

BungelaKatiba2014tz

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
1,175
Likes
301
Points
180
Age
28
B

BungelaKatiba2014tz

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
1,175 301 180
Msipoacha Harakati na mkafanya siasa, awamu ya Tano itakuwa mateso kwenu
 
C

Cybercrime

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
3,203
Likes
533
Points
280
Age
33
C

Cybercrime

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
3,203 533 280
Kabisa kwani huu msoto na ugumu wa maisha na mlundikano wa kodi ni kwa wana ukawa
Mngekuwa na ugumu wa maisha msingepata nguvu za kuandamana, mngejikita kufanyakazi kukabiliana na hali hiyo. Mnasumbuliwa na shibe
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
UKAWA wakitumia vizuri nafasi hii watashinda zaidi.kila kona kwenye nchi yetu wananchi wameanza kulalamika juu ya ubabe wanaouona...upinzani unganeni..n
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,416
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,416 280
Have you just realized that UKAWA is "treading on sinking sand"? Wajanja walishagundua hilo toka mwaka jana....
 
C

Cybercrime

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
3,203
Likes
533
Points
280
Age
33
C

Cybercrime

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
3,203 533 280
Nikweli kwani bei ya sukari imepandishwa kwa wana ukawa pekee ndiyo wanaisoma namba
Mnatumia hoja dhaifu sana, kwa mtindo huu Magufuli hamumuwezi. Kupambana na mafisadi, ujenzi Wa miundombinu, utengenezaji madawati, elimu bure, madawa, ukusanyaji Wa kodi ni zaidi ya sukari ambayo wenyewe mliwashawishi wafanyabiashara waifiche. Endeleeni kutumia hoja ya sukari kama ngao ya kujikinga na mashambulizi ya Magufuli
 
C

Cybercrime

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
3,203
Likes
533
Points
280
Age
33
C

Cybercrime

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
3,203 533 280
UKAWA wakitumia vizuri nafasi hii watashinda zaidi.kila kona kwenye nchi yetu wananchi wameanza kulalamika juu ya ubabe wanaouona...upinzani unganeni..n
Hahaaa, wananchi wanalalamikia ubabe Wa Magufuli? Kwa akili yako unadhani wananchi ni wabunge Wa UKAWA? TUKO zaidi ya mil.45 na tunajua kazi nzuri ya rais wetu
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,342
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,342 28,251 280
Mnatumia hoja dhaifu sana, kwa mtindo huu Magufuli hamumuwezi. Kupambana na mafisadi, ujenzi Wa miundombinu, utengenezaji madawati, elimu bure, madawa, ukusanyaji Wa kodi ni zaidi ya sukari ambayo wenyewe mliwashawishi wafanyabiashara waifiche. Endeleeni kutumia hoja ya sukari kama ngao ya kujikinga na mashambulizi ya Magufuli
Naona unaongea huku hujui kama chai utakunywa
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,342
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,342 28,251 280
Mngekuwa na ugumu wa maisha msingepata nguvu za kuandamana, mngejikita kufanyakazi kukabiliana na hali hiyo. Mnasumbuliwa na shibe
Kawaida mungu hamfichi mnafiki na sasa mmeanza kuonja unafiki wenu wa kushangilia kila litokalo mdomoni mwa viongozi wenu leo hii kafanye muamala benki vat ya 18 inakusubiri
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,342
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,342 28,251 280
UKAWA wakitumia vizuri nafasi hii watashinda zaidi.kila kona kwenye nchi yetu wananchi wameanza kulalamika juu ya ubabe wanaouona...upinzani unganeni..n
Sasa hivi ni kilio kila kona ya nchi
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,342
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,342 28,251 280
Hahaaa, wananchi wanalalamikia ubabe Wa Magufuli? Kwa akili yako unadhani wananchi ni wabunge Wa UKAWA? TUKO zaidi ya mil.45 na tunajua kazi nzuri ya rais wetu
Hayo ni mawazo yako lkn ukweli upo palepale kuwa wananchi sasa hivi kila kona wanajuta kuichagua ccm
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,342
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,342 28,251 280
Eti "tunaisoma namba wote"...Post yako inadhihirisha ufinyu wa ubongowako...mudawote huu unadhani kazi ya chama tawala ni kuumiza wapinzani ndo maana inapotokea muelekeo flani wa kiuchumi ambao haubagui chama (eg mfumuko wa bei), unapata ahueni kwasababu unaamini hata wanaCCM wanakuwa affected. Silly boy!
Na mtaendelea kula msoto ndiyo akili iwarudie
 
R

Red tea

Senior Member
Joined
May 25, 2016
Messages
187
Likes
82
Points
45
R

Red tea

Senior Member
Joined May 25, 2016
187 82 45
UKAWA wakitumia vizuri nafasi hii watashinda zaidi.kila kona kwenye nchi yetu wananchi wameanza kulalamika juu ya ubabe wanaouona...upinzani unganeni..n
Ni ngumu kuwaamini tena, tangu mlivyoacha ajenda ya ufisadi mkawa watetezi wa ufisadi, wenye akili timamu kweli waliachana na nyinyi
 
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,718
Likes
1,147
Points
280
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,718 1,147 280
Kabisa kwani huu msoto na ugumu wa maisha na mlundikano wa kodi ni kwa wana ukawa
Watu wenye ugumu wa maisha wanajaza uwanja mpira saa kumi na mbili alfajiri halafu washinde hapo mpka usiku? Tafuteni kick ingine nyie mafisadi
 

Forum statistics

Threads 1,238,869
Members 476,196
Posts 29,334,852