Wana miaka 15 lakini hajawahi kuona papuchi ya mkewe

Wana miaka 15 lakini hajawahi kuona papuchi ya mkewe

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Posts
2,109
Reaction score
1,707
Kuna jamaa yangu ameniletea malalamiko kwamba ana ugomvi na mkewe ,ugomvi unao tokana na kudai kwamba wana miaka kumi na mitano na mkewe na wamebahatika kupata watoto watatu lakini katika kipindi chote hicho baba mtu anadai hajawai kuona sehemu za siri za mke wake.

Anadai kwamba yeye amekuwa mtu wa kujiachia maungo yake kwa mkewe lakini mwenzake amekuwa tofauti sana na mwepesi mno kufunika kwa mikono nyeti zake mara baada ya shughuri.

Anasema amejitahidi sana kwa kipandi chote hicho bila mafanikio pamoja kufanikiwa kuzaa naye watoto watatu. Sasa kabla sijamwita shemeji na huyu mbaba kuwapa ushauri nimeona nipate kwanza mawazo yenu members wenzangu wa MMU.

Karibuni kwa ushauri wenu.
 
watoto wamewazaa wenyewe au wakuwaasili
nawewe unamsaidiaje hapo????
 
Kuna jamaa yangu ameniletea malalamiko kwamba ana ugomvi na mkewe ,ugomvi unao tokana na kudai kwamba wana miaka kumi na mitano na mkewe na wamebahatika kupata watoto watatu lakini katika kipindi chote hicho baba mtu anadai hajawai kuona sehemu za siri za mke wake
Aione ili iweje
Acha wafanyie gizani
 
Mbona hiyo ni jambo la kawaida, kwa makabila Fulani ..wapo hata wengine hawajaona vifua (breasts) za wenza wao !! hizo ni mila za makabila....
 
Kuna jamaa yangu ameniletea malalamiko kwamba ana ugomvi na mkewe ,ugomvi unao tokana na kudai kwamba wana miaka kumi na mitano na mkewe na wamebahatika kupata watoto watatu lakini katika kipindi chote hicho baba mtu anadai hajawai kuona sehemu za siri za mke wake
Meaning hajawah kula papuchi au kuiona kwa macho kama wengine mauvinza boy tunavyoziona tukiwa tunazama chumvini?
 
Muulize kwanini mke wake hamuonyeshi papuchi.......

Anyway hiyo tabia wanayo wasichan wanaokuwa wanaaoanza kusex.....

wakisha zoea bhasi...
wanakubali kuangaliwa papuch.
 
Wanaume wengine akili zao bana... au ndio kupenda ugomvi????

Kwa hiyo asipoiona haiingii au?
 
Anamuonea aibu inamaana hata bafuni huwa hawaogeshani? Hata uvinza hajawahi fika? Duuuuu pole yake
 
Back
Top Bottom