Wana jf hamna harusii!!!!!!


chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Sabalkheir wangwana, ishafika tena ule mwezi wa mashamramra ya KUO au KUOLEWA. Nimeangalia hapa jamvini, nimengoja kualikwa lakini hamna!!, ama kila mtu ashafunga na kufungwa??????.

Mimi nikisoma Threads zingine humu, jamaa hawaja kamatana, ama jamaa ikifika wakati, anafanya kimya kimya , alafu arudi jamvini bila mwenziwe kujua?????????
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Sabalkheir wangwana, ishafika tena ule mwezi wa mashamramra ya KUO au KUOLEWA. Nimeangalia hapa jamvini, nimengoja kualikwa lakini hamna!!, ama kila mtu ashafunga na kufungwa??????.

Mimi nikisoma Threads zingine humu, jamaa hawaja kamatana, ama jamaa ikifika wakati, anafanya kimya kimya , alafu arudi jamvini bila mwenziwe kujua?????????
Duh mkuu unapenda mnuso eeh!!!!
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Inawezekana!!!, Kapotea sana, na inkaa hilo njemba halimpi nafasi ya kuja jamvini!!!!!
mmh jaman wewe mbona nipo baba?
sema tyt mbayaa kaka asi unajua tena katika kutafuta pesa ya kuwahonga akina mariooooooo akina teamo na finest....
apa naandikia nikiwa toilet manake ata kushka mawasiliano inakuwa tyt
cu n missng u badly
 

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,072
Likes
1,751
Points
280

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,072 1,751 280
mmh jaman wewe mbona nipo baba?
sema tyt mbayaa kaka asi unajua tena katika kutafuta pesa ya kuwahonga akina mariooooooo akina teamo na finest....
apa naandikia nikiwa toilet manake ata kushka mawasiliano inakuwa tyt
cu n missng u badly
:A S-alert1::A S-alert1::behindsofa:
 

Forum statistics

Threads 1,204,345
Members 457,240
Posts 28,153,228