Wamiliki wa Shisha wataka kukutana na Makonda na Waziri Mkuu

  • Thread starter chinchilla coat
  • Start date

chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,708
Likes
7,294
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,708 7,294 280

Baada ya marufuku aliyoitoa Makonda na waziri mkuu kupiga marufuku uvutaji wa shsisha, wauza shisha wametaka kukutana na Makonda na waziri mkuu ili kujadiliana na namna nzuri ya kuendesha biashara yao
wamekiri kuwa shisha inasababisha madhara mbalimbali kwa binadamu kama kansa, kuoza fizi, wanawake kujifungua wataoto wenye uzito mdogo,magonjwa ya moyo na magonjwa ya ngozi.
Amesema kwa sasa hivi wamefunga biashara zao hadi watakapokutana na mkuu wa mkoa pamoja na serikali
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Hivi inaruhusiwa kuomba kuhalalisha kitu kilichokataliwa na serikali? Au wana hoja gani zaidi? Nasubiri kuona huo mjadala kama watapewa hiyo nafasi

Baada ya marufuku aliyoitoa Makonda na waziri mkuu kupiga marufuku uvutaji wa shsisha, wauza shisha wametaka kukutana na Makonda na waziri mkuu ili kujadiliana na namna nzuri ya kuendesha biashara yao
wamekiri kuwa shisha inasababisha madhara mbalimbali kwa binadamu kama kansa, kuoza fizi, wanawake kujifungua wataoto wenye uzito mdogo,magonjwa ya moyo na magonjwa ya ngozi.
Amesema kwa sasa hivi wamefunga biashara zao hadi watakapokutana na mkuu wa mkoa pamoja na serikali
 
kisepi

kisepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2015
Messages
1,784
Likes
468
Points
180
kisepi

kisepi

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2015
1,784 468 180
wakutane ili nini.haya mambo kwenye awamu hii watakua wanapoteza muda
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Kwa hali hiyo basi ata wale wa poda na wida nao wataomba kikao cha namna ya kufanya biashara zao.
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,708
Likes
7,294
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,708 7,294 280
Hivi inaruhusiwa kuomba kuhalalisha kitu kilichokataliwa na serikali? Au wana hoja gani zaidi? Nasubiri kuona huo mjadala kama watapewa hiyo nafasi
inawezekana, kama WHO wameona ni safe enough na wameruhusu room for negotiation ipo
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,247
Likes
5,013
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,247 5,013 280
Hivi inaruhusiwa kuomba kuhalalisha kitu kilichokataliwa na serikali? Au wana hoja gani zaidi? Nasubiri kuona huo mjadala kama watapewa hiyo nafasi
wanataka wasaidiwe kuomba msamaha kwa madhara waliyo wasababishia watanzania...na kama serikali ikiona ya faa wanataka serikali kuwasaidia pia kulipa fidia kwa walioathirika kwa kutoa asilimia 30 yafidia(serikali iliwatoza kodi ) na wao wamalizie sabin I asilimia. .....Ninawaza kama Tanzania ingebahatika kupata waungwana wa namna hii! !!
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
Hivi inaruhusiwa kuomba kuhalalisha kitu kilichokataliwa na serikali? Au wana hoja gani zaidi? Nasubiri kuona huo mjadala kama watapewa hiyo nafasi
kumbe inawezekana kufanya majadiliano na serikali....

tutegemee makundi mengne kama wavuta bangi, makahaba na mashoga wakitaka majadiliano na serikali.

pengne ni maendeleo.
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,554
Likes
4,017
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,554 4,017 280
Naona kama vita baridi inakuja vile.... Haya mavitu yanatakiwa yaachwe ila watu wapewe maonyo tu kuwa yana madhara Mbona Sigara iliwezekana, Pombe aina nyingi... Kuingilia Biashara za watu kwa Sababu za Kiafya si sawa kwani vitu vingi vina madhara kiafya na yanaachwa pasipo kugusiwa...

Nguruwe ni Haramu na Hatari kwa Afya, - Serikali Ok

Maji ya Kunywa ya Visima ni Hatari kwa Afya - Serikali ok

Barabara zenye Mashimo ni hatari kwa maisha ya Muendesha na muendeshwaji wa chomo cha Moto- Serikali ok

Uchafu uliokithiri maeneo ya kuishi ni Hatari

Kuna vitu vingi vikiwekwa sawa maisha yanajiseti yenyewe vizuri... Serikali ingeanzisha forums ya kuishauri

Sasa Wasomali ndio kilevi chao kikuu naona wanaanza kukerwa Mirungi ilizuiliwa wakatulia sasa Shisha???
 
pepe17

pepe17

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2007
Messages
277
Likes
192
Points
60
pepe17

pepe17

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2007
277 192 60
Hivi inaruhusiwa kuomba kuhalalisha kitu kilichokataliwa na serikali? Au wana hoja gani zaidi? Nasubiri kuona huo mjadala kama watapewa hiyo nafasi
hayo madhara pia hutokana na kuvuta sigara na kunywa pombe, sasa wafunge viwanda vya sigara na wazuie mabaa yote wasiuze pombe, na pia wasisahau kuzuia viroba.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,781
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,781 280
Nilijua tu.. Na kuna sehemu niliandika kua hio kitu ni gharama na kuna watu wamewekeza pesa zao hapo kuna watu wakabisha... Haya tusiongee chochote , ngoja tuone respons kwanza
 
Baba Sangara

Baba Sangara

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2007
Messages
281
Likes
114
Points
60
Baba Sangara

Baba Sangara

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2007
281 114 60
Serikali imelemaa... sababu za kutozuia na sigara kwa wakati mmoja ziko wapi?
 
pepe17

pepe17

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2007
Messages
277
Likes
192
Points
60
pepe17

pepe17

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2007
277 192 60
Naona kama vita baridi inakuja vile.... Haya mavitu yanatakiwa yaachwe ila watu wapewe maonyo tu kuwa yana madhara Mbona Sigara iliwezekana, Pombe aina nyingi... Kuingilia Biashara za watu kwa Sababu za Kiafya si sawa kwani vitu vingi vina madhara kiafya na yanaachwa pasipo kugusiwa...

Nguruwe ni Haramu na Hatari kwa Afya, - Serikali Ok

Maji ya Kunywa ya Visima ni Hatari kwa Afya - Serikali ok

Barabara zenye Mashimo ni hatari kwa maisha ya Muendesha na muendeshwaji wa chomo cha Moto- Serikali ok

Uchafu uliokithiri maeneo ya kuishi ni Hatari

Kuna vitu vingi vikiwekwa sawa maisha yanajiseti yenyewe vizuri... Serikali ingeanzisha forums ya kuishauri

Sasa Wasomali ndio kilevi chao kikuu naona wanaanza kukerwa Mirungi ilizuiliwa wakatulia sasa Shisha???
mkorogo - serikali ok
pombe - serikali ok
viroba - serikali ok
gongo - serikali ok
sigara - serikali ok
ukiota usiku asubuhi uzungumze pumba - serikali ok
ukikurupuka unasema chochote unachotaka - serikali ok
yaani serikali hii ya awamu ya 5 ni vichekesho tu.
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,595
Likes
3,898
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,595 3,898 280
Kwa hali hiyo basi ata wale wa poda na wida nao wataomba kikao cha namna ya kufanya biashara zao.
Usishangae mkuu, mbona wauza gongo huwa wanafanya vikao na polisi na biashara inaendelea kila mahali nchini!
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,322
Likes
11,627
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,322 11,627 280
Shisha mbaya jamani ile tusingestuka baada ya miaka 10 nusu ya watanzania wangekuwa mateja
Wauzaji ili kunogesha biashara wanachanganya na dawa za kulevya kwa mbaaali ili kesho uje tena
Halafu ulevi mwingine bana,unapita sehemu mtu mzima anavuta bomba reefu kama mganga wa kienyeji
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
inawezekana, kama WHO wameona ni safe enough na wameruhusu room for negotiation ipo
Makonda ule ushahidi wa kidaktari anasema ameutoa TFDA ina maana gani? Ni fake au? Nani mkweli nani hayuko sawa?
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,665
Likes
791,777
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,665 791,777 280
Shisha mbaya jamani ile tusingestuka baada ya miaka 10 nusu ya watanzania wangekuwa mateja
Wauzaji ili kunogesha biashara wanachanganya na dawa za kulevya kwa mbaaali ili kesho uje tena
Halafu ulevi mwingine bana,unapita sehemu mtu mzima anavuta bomba reefu kama mganga wa kienyeji
kweli kabisa, nashangaa sana wanaotetea shisha....hao wauzaji wakavute wao na familia zao, case closed for good!
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,028
Likes
7,648
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,028 7,648 280
Asee shisha irudi tu

Wengine tukitoka joging hupitia kwenye shisha kupunguza uchovu
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,191
Likes
9,938
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,191 9,938 280
wakutane ili nini.haya mambo kwenye awamu hii watakua wanapoteza muda
Mbona mnaamini sana ktk mihemko? Tulieni, nani ajuaye...pengine wanataka wakutane ili wajadiliane namna wanavyowalipa fidia waathirika wa shisha
 
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2,042
Likes
1,067
Points
280
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
2,042 1,067 280
Naona kama vita baridi inakuja vile.... Haya mavitu yanatakiwa yaachwe ila watu wapewe maonyo tu kuwa yana madhara Mbona Sigara iliwezekana, Pombe aina nyingi... Kuingilia Biashara za watu kwa Sababu za Kiafya si sawa kwani vitu vingi vina madhara kiafya na yanaachwa pasipo kugusiwa...

Nguruwe ni Haramu na Hatari kwa Afya, - Serikali Ok

Maji ya Kunywa ya Visima ni Hatari kwa Afya - Serikali ok

Barabara zenye Mashimo ni hatari kwa maisha ya Muendesha na muendeshwaji wa chomo cha Moto- Serikali ok

Uchafu uliokithiri maeneo ya kuishi ni Hatari

Kuna vitu vingi vikiwekwa sawa maisha yanajiseti yenyewe vizuri... Serikali ingeanzisha forums ya kuishauri

Sasa Wasomali ndio kilevi chao kikuu naona wanaanza kukerwa Mirungi ilizuiliwa wakatulia sasa Shisha???
Kwanza watumiaji wa hiyo kitu ni wachache, mbona bangi haishughulikiwi? Watu wengi nchi nzima wanaathiriwa na bangi
 

Forum statistics

Threads 1,238,698
Members 476,123
Posts 29,326,874