Kuna Dada hpo kakoswa na rungu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimecheka kama mazuri vile, ila polisi wa afrika sijui wakoje aisee
Badala ya kuchapa kwa fimbo wanachapa kwa rungu!Nimecheka kama mazuri vile, ila polisi wa afrika sijui wakoje aisee
Askari washenzi sana halafu wanavyopiga wanaume ndio hivyo hivyo wanavyopiga wanawakeBadala ya kuchapa kwa fimbo wanachapa kwa rungu!
Wanatumia akili kidogo nguvu nyingi.Askari washenzi sana halafu wanavyopiga wanaume ndio hivyo hivyo wanavyopiga wanawake
Corona imeleta majanga ++++Corona imevamia kabisa
Sii haki sawa kwa wote jamani.Askari washenzi sana halafu wanavyopiga wanaume ndio hivyo hivyo wanavyopiga wanawake
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wakina mwamposa na vi mafuta vyao wamepoteana