Wallah Nakwambia wao wakimwaga mboga! Sisi tunamwaga.....................


Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Mimi nasema sikubaliani kabisaaaaaaaaaaaaa! Yaaaaaaaani yaani eti kuna hawa jamaa wanaowaosha na kuwasugua wake zetu miguu na kucha. Kama wao wanaoshwa na kusuguliwa miguu kwa nini na ninyi akina DADA wamachinga msianze na ninyi kupita huku maofisini na kwenye mabaa mkatuosha wanaume miguu na kusugua kucha? Na nyie MWAGENI mboga ala! Nawaambia mwageni mboga nasi tutawaunga mkono wallah tena!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
niahidi kama mtakuwa mnabandika kucha na kupaka rangi....tutaanza mara moja
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Si ushauri tu Mteja mfalme ati!
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
niahidi kama mtakuwa mnabandika kucha na kupaka rangi....tutaanza mara moja
Nina wivu sana na nimeshamwambia mke wangu kuwa akiendelea kuwaachia mapaja hao wasambaa wanawanyua miguu na kujidai kuwapaka rangi na mimi naenda kuanzisha mradi wangi NATAANZA KUTEMBEA NA KAGODORO CHANGU KU KWENYE MASALUNI NA MADUKANI ILI KUWAFANYIA WANAWAKE MASAJI ASIJE KUNUNA ITAKUA NGOMA DROO
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Aisee wale jamaa wanaopaka rangi mabinti wanafaidi mno.
Mlishawahi. Kupita maeneo ya kituo cha mabasi cha mwenge?
Naitamani ile kazi.
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Aisee wale jamaa wanaopaka rangi mabinti wanafaidi mno.
Mlishawahi. Kupita maeneo ya kituo cha mabasi cha mwenge?
Naitamani ile kazi.
Mkuu mi nawataka mademu nao waanze kutusugua miguu na kucha. Wakianze watapata wateja wengi sana.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Mbona wivu hivi jamani? Mbona wanaume wengi huenda Salon na kufanyiwa scrub na kuoshwa vichwa na wanawake?
Au hili mnajifanya hamlioni?
Let's be fair!!:nono:
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
Mkuu mi nawataka mademu nao waanze kutusugua miguu na kucha. Wakianze watapata wateja wengi sana.
naomba unisamehe kakangu lkn siku zoote najua wewe ni she.yaani nimeshangaa ikabidi nisome post yako mara mbili mbili nikasoma na coments za watu nikaona hakuna aliyekushangaa.bora nimejua kuwa wewe ni dume la mbegu.
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,200
Likes
1,202
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,200 1,202 280
Eti preta! Kila naposoma post zako moyo wangu una vibrate, am taking this seriously today, nimekupenda sana, nipe contact privately ntakupigia. Mwaaaa
niahidi kama mtakuwa mnabandika kucha na kupaka rangi....tutaanza mara moja
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
naomba unisamehe kakangu lkn siku zoote najua wewe ni she.yaani nimeshangaa ikabidi nisome post yako mara mbili mbili nikasoma na coments za watu nikaona hakuna aliyekushangaa.bora nimejua kuwa wewe ni dume la mbegu.
Cheusimangala! ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaa haya bwana ila ndo hivo mie mangi bibiye. Unakaribishwa huku!
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,524
Likes
33
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,524 33 145
Eti preta! Kila naposoma post zako moyo wangu una vibrate, am taking this seriously today, nimekupenda sana, nipe contact privately ntakupigia. Mwaaaa
fisadi
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Mbona wivu hivi jamani? Mbona wanaume wengi huenda Salon na kufanyiwa scrub na kuoshwa vichwa na wanawake?
Au hili mnajifanya hamlioni?
Let's be fair!!:nono:
Si na wao huenda salon! kwa nini sasa hivi vijamaa huwafata mpak home kwa kisingizio cha kuwarembesha miguu? Je Mama akienda kazini akarudi ghafla nyumbani anamkuta demu anamkata kucha mzee home itakuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,205,780
Members 458,082
Posts 28,205,453